กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIRO A31 ราชบุรี ธรรมดาๆครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย obayazi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

obayazi

Registered
ฝากพี่ๆในคลับติชมด้วยนะครับ

สภาพก่อนวาล์วรั่วครับ ผมเลยยกเครื่องตัวใหม่เลยครับ

ก่อนยกเครื่องออกครับ

ทำสีห้องเครื่องเองเลยครับ

ช่างอ๊อฟ (ป.เจริญยนต์) กำลังประกอบเครื่องตัวใหม่ แล้วก็ช่างจ๊อบวายสายไปด้วยเลยครับ

พี่ๆมาช่วยกันเติมไปหมดเลยครับ มาช่วยหรือมากินเบียร์ก็ไม่รู้ครับ

เสร็จแล้วครับเหลือเก็บงานอีกนิดหน่อย
เทอร์โบ Greddy TD 06 20G
เฮดเดอร์ Greddy
เวสเกต Greddy
โบลออฟวาว Greddy type R
แคม HKS 264 lift 9 + Spocket HKS ( ตอนนี้แคมเดิมแล้วครับ )
คอยแต่ง FIT
หัวเทียน Greddy No.9
เรกุเลต sard
คลัทช์ ATS - CARBON Clutch 2 แผ่น
เฟืองท้าย OS 2 way

ได้ล้อมาใหม่ครับ GT2 17X9 23" หน้าหลังเลยครับ ตอนนี้ใส่ยาง RE11 แล้วครับ หน้า 225/4517 หลัง 255/40/17

เบรคหน้า AP หลัง SKY โช๊ค cusco ปรับ 5 ระดับ 4 ต้น ห่วง cusco

ภายในไม่มีอะมากครับ เน้นสะอาดๆครับ

รถสวยมากครับครบครันทุกอย่าง
แถมเป็น 20 โบเหมือนกันด้วยชอบตรงนี้แหละ อิอิอิ

หล่อดีคร้าฟ.........ยุแถวหนัยของราชบุรีคร้าฟ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน