กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIRO A31 "MIX & MATCH PROJECT" RB25DET MT/LPG/คลัช OS/อินเตอร์ RB26/ท่อAPEX/'/I/TEIN FLEX/ยาง 235/45-275/40-17/เบรคR34GTS/บูชช่วงล่างโพลี่ยูรีเทรน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31067
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ใส่บูชโพลี่ยูรีเทรนแล้วลองตั๊งศูนย์หน้า-หลังดูก่อน ถ้าของเดิมปรับมุมไม่พอถึงค่อยสารสารพัดอาร์ม+ห่วงปรับเกลียวครับ:coolly-0023:

ขอให้ใช้ของเดิมพอเถอะสาธุ......เพราะรถคันนี้มันรถบ้านงบน้อย ...อิอิ

อยู่แล้วครับน้าแต่ไม่ได้ไปดูเลยไม่มีเวลา ไปวันอาทิตย์ อู่ปิดแต่มองเข้าไปเห็นเหมือนจะเคาะโป่งเสร็จแล้วนะครับไม่แน่ใจ เลยให้เพื่อนไปดูให้บอกว่าโป่งขัดเหล็กเงาๆเหมือนเตรียมพื้นพ่นสีอ่ะครับ

อยู่แล้วครับน้าแต่ไม่ได้ไปดูเลยไม่มีเวลา ไปวันอาทิตย์ อู่ปิดแต่มองเข้าไปเห็นเหมือนจะเคาะโป่งเสร็จแล้วนะครับไม่แน่ใจ เลยให้เพื่อนไปดูให้บอกว่าโป่งขัดเหล็กเงาๆเหมือนเตรียมพื้นพ่นสีอ่ะครับ

แวะไปดูหน่อยก็ดีครับ ของผมตอนแรกว่าไม่ติดๆแต่พอมีถังแก๊ซแล้วช่วงมาไวๆเจอหลุมจั๊มหนักๆติดช่วงมุมรอยต่อกันชนกับบอดี้ครับ ดีที่สุดตามที่น้าแกว่าเอาออกไปลองนั่งลองขับลองจั๊มกันจริงๆเลยดีกว่า ของผมนี่ยังนึกไม่ออกว่าจะทำไงดี สงสัยต้องเปลี่ยนห่วงปรับมุมแน่ๆ

แวะไปดูหน่อยก็ดีครับ ของผมตอนแรกว่าไม่ติดๆแต่พอมีถังแก๊ซแล้วช่วงมาไวๆเจอหลุมจั๊มหนักๆติดช่วงมุมรอยต่อกันชนกับบอดี้ครับ ดีที่สุดตามที่น้าแกว่าเอาออกไปลองนั่งลองขับลองจั๊มกันจริงๆเลยดีกว่า ของผมนี่ยังนึกไม่ออกว่าจะทำไงดี สงสัยต้องเปลี่ยนห่วงปรับมุมแน่ๆ

ช่วงนี้ออกนอกที่ทำงานลำบากมากครับนายเยอะมาก....อิอิ แต่ผมเห็นน้าจอร์นเค้าลองกดรถลงดูแล้วว่าล้อยืนมาขนาดไหน แกนะจะบอกอู่ไปแล้วว่าต้องดึงเท่าไรอ่ะครับ

2 อาทิตย์แล้ว จะกลับมาจากอู่สียังเอ่ยคิดถึงจังไม่ได้ขับนาน........อิอิ:coolly-0023: ไม่มีเวลาเข้าไปดูเลยจิงๆ

น้าครับส่งหน่วยสวาทไปดูมาเป็นไงบ้างครับ ทำไปทำมาเดี๋ยว จ จ จ โปรเจ็ค ดึงโป่งเสร็จก่อนซะงั้นแย่เลยนะครับ อิอิ :coolly-0023:

น้าครับส่งหน่วยสวาทไปดูมาเป็นไงบ้างครับ ทำไปทำมาเดี๋ยว จ จ จ โปรเจ็ค ดึงโป่งเสร็จก่อนซะงั้นแย่เลยนะครับ อิอิ :coolly-0023:
ส่งไปดูมาแล้ว เขาบอกว่าสัปดาห์นี้เสร็จแน่นอนครับ:coolly-0033:

อีกแค่สามวัน จะได้เห็นรถเราแล้วคิดถึงจังเลย ทำแต่งานเวลาจะไปดูยังไม่มี:coolly-0033:

อาทิตย์นี้ก็ยังคงไม่ได้เห็นหน้าตารถตัวเองตามเคยคราบเศร้า เจออู่สีเบี้ยวบวกดองงาน:coolly-0017:

อาทิตย์นี้ก็ยังคงไม่ได้เห็นหน้าตารถตัวเองตามเคยคราบเศร้า เจออู่สีเบี้ยวบวกดองงาน:coolly-0017:

:coolly-0033: ถ้างานออกมาดีก็โอเคนะน้า อย่ากลับไปแก้ก็พอ เสียเงิน เสียเวลา เสียความรุ้สึกน่ะ

เซ็งมากๆ ตอนทำบอก2สัปดาห์เสร็จ
อู่ที่ทำประจำงานก็ล้นมือ:coolly-0033: