กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIRO A31 Style Japan

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย RB30DET
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เป็นชุดkit หรือ ว่าเอาเสื้อของrb30มาปะกบฝา 25อะครับ
ถ้าเป็นชุดkit จะมีบล๊อคประกบให้เสื้อสูงขึ้นมา เพราะช่วงชักยาวกว่าเดิมจะมีกับชุดสายพานราวลิ้น และอื่นๆเพื่อรับกับความสุงของเครื่องที่มากขึ้นด้วยอะครับ

แต่ถ้าเอาเสื้อrb30มาใส่ เสื้อจะสูงกว่า ของเดิม แต่ก็ลูก86ม.เท่ากัน ไม่น่ามีปันหาเรื่องแรงบิดรอบต่ำเพราะเป็นเครื่องNA แค่ช่วงชักยาวกว่า ชักประมาน
85ม. ทำให้เสื้อสูงกว่า

ทำไส้มาขนาดนี้ไม่เล่นโบใหญ่ไปเลยครับ สเต็ปนี้700-800ม้าสบายๆ

เป็นชุดkit หรือ ว่าเอาเสื้อของrb30มาปะกบฝา 25อะครับ
ถ้าเป็นชุดkit จะมีบล๊อคประกบให้เสื้อสูงขึ้นมา เพราะช่วงชักยาวกว่าเดิมจะมีกับชุดสายพานราวลิ้น และอื่นๆเพื่อรับกับความสุงของเครื่องที่มากขึ้นด้วยอะครับ

แต่ถ้าเอาเสื้อrb30มาใส่ เสื้อจะสูงกว่า ของเดิม แต่ก็ลูก86ม.เท่ากัน ไม่น่ามีปันหาเรื่องแรงบิดรอบต่ำเพราะเป็นเครื่องNA แค่ช่วงชักยาวกว่า ชักประมาน 85ม. ทำให้เสื้อสูงกว่า

ทำไส้มาขนาดนี้ไม่เล่นโบใหญ่ไปเลยครับ สเต็ปนี้700-800ม้าสบายๆ
อนาคตแน่นอนครับ ตั้งใจใว้ที่ 600 ครับ
แต่ถ้าโบใหญ่ ต้องมีอะไรอีกมากเลย
ต้องมีกล่อง f-con
หัวฉีด 550
รางหัวฉีด
เฮดเดอร์
เวสเกต
ปรับบูทไฟฟ้า
ตอนนี้เลยพักใว้แค่นี้ก่อนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน