กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro-chiang mai แอ่วดอย ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31408
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ในเชียงใหม่ไม่ค่อยรู้จักที่ใหนเลย รู้จักแต่ ซายูริ

สวยมากมายครับ เห็นแล้วอยากให้ถึงปลายปีเร็วๆจะได้ไปเที่ยว เหอๆๆ

ใจจริงอยากขับน้องอัญชันขึ้นไปเหมือนกัน

แต่กลัวจะได้ไปกินข้าวลิงแถวนครสวรรค์ :coolly-0023:
ถ้าไปเจ๊งแถวนั้น โทรบอกหรั่งคอนหวันเลย เดี๋ยวให้หรั่งเอาปูแดงมาให้กินแก้หิว 5555555555555

*ถ่ายรูปสวยครับผม มุมมอง องค์ประกอบ แจ่มเลย เดี๊ยวเข้าไปเยี่ยมที่ multiply นะค๊าบ

ถ้าไปเจ๊งแถวนั้น โทรบอกหรั่งคอนหวันเลย เดี๋ยวให้หรั่งเอาปูแดงมาให้กินแก้หิว 5555555555555

*ถ่ายรูปสวยครับผม มุมมอง องค์ประกอบ แจ่มเลย เดี๊ยวเข้าไปเยี่ยมที่ multiply นะค๊าบ

อืมตามนั้น

น้าบอลก็อย่าไปกลัวดิ ที่คอนหวันเค้ามีช่างไม่ต้องกลัว เด๊ยวไปนั่งรอเป้นเพื่อน ช่วงรอพาไปนวดคลายเครียด:coolly-0044:

:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0031::coolly-0031:

สวยกันทุกคันเลยครับ อยากไปอยู่เหมือนกันครับ แต่เคยไปไกลสุดก็แค่พิดโลกเองครับ ไปกลับก็ลุ้นจะแย้แล้วครับ แต่ถ้าพร้อมไดไปแน่นอนครับผม

สวยกันทุกคันเลยครับ อยากไปอยู่เหมือนกันครับ แต่เคยไปไกลสุดก็แค่พิดโลกเองครับ ไปกลับก็ลุ้นจะแย้แล้วครับ แต่ถ้าพร้อมไดไปแน่นอนครับผม
ยินดีต้อนรับครับ:coolly-0024:

สวยๆงามๆทุกคันเลยคับ ถ้าไปเดี๋ยวจะโทหานะคับ
ที่สำคัญ เห็นแว๊บๆ ได้กระจังเทาแล้วเหรอพี่555
ยินดีด้วยนะคับ รถสวยมาก

สวยๆงามๆทุกคันเลยคับ ถ้าไปเดี๋ยวจะโทหานะคับ
ที่สำคัญ เห็นแว๊บๆ ได้กระจังเทาแล้วเหรอพี่555
ยินดีด้วยนะคับ รถสวยมาก
ได้แล้วครับ บิ๊ก เอาดำไปแลกมาครับ

ภาพสวยมากครับ..บรรยากาศน่าสนุกจัง
อยากย้ายไปอยู่นู่นนจิงเว๊ยยยยย

เด๋ววัน พุธ 28 พ.ค. จาขึ้นไปเชียงใหม่
CEF-CLUB.เชียงใหม่ จามีใครพาป๋า ออกไปร่อนมั่งวะ
เจ้ากัน เจ้านุ๊ก เจ้านอร์ท เจ้าวุธ สายรายงานมาว่า.....
แถวคันคลอง ร้าน....คริ คริ เด็ด แหร่ม สะเด่า ซี๊ดดดด
เบอร์ป๋า ตามลายเซ็นด้านล่าง....
นัดมาเล้ยมีเวลาแค่คืนเดียว อีกวันเผ่นข้ามดอยไปแม่ฮ่องสอนแย้ววว

ไฟล์แนบ

60 KB · อ่าน: 41
    55.9 KB · อ่าน: 41
    58.9 KB · อ่าน: 43
    60.1 KB · อ่าน: 44
รถสวย ๆทั้งน้านเลยครับ

เชียงใหม่อากาศดี

อยากไปอีก ๆ

พี่น้องเซฟไทยเราทั่วไทยจริง ๆ

:coolly-0024:
เด๋ววัน พุธ 28 พ.ค. จาขึ้นไปเชียงใหม่

CEF-CLUB.เชียงใหม่ จามีใครพาป๋า ออกไปร่อนมั่งวะ
เจ้ากัน เจ้านุ๊ก เจ้านอร์ท เจ้าวุธ สายรายงานมาว่า.....
แถวคันคลอง ร้าน....คริ คริ เด็ด แหร่ม สะเด่า ซี๊ดดดด
เบอร์ป๋า ตามลายเซ็นด้านล่าง....

นัดมาเล้ยมีเวลาแค่คืนเดียว อีกวันเผ่นข้ามดอยไปแม่ฮ่องสอนแย้ววว
เดี๋ยวผมจะบอก นุ๊ก กับ กัน ให้นะครับ:coolly-0024:

วันอาทิตย์ แล้วโว๊ยยยยยย....
อีกไม่กี่วันแย้ว จาได้ไปสูดโอโซน ทางเหนือ คริ คริ
นัดน้องๆ TIIDA CLUB. ของทางเชียงใหม่เอาไว้ด้วย
เผือจาได้มาแจมกัน ป๋าพักที่ อิมพีเรียล แม่ปิง
ถึงเย็นวันที่ 27 พ.ค.
ขับไอ่เจ้า MU-7 ไปอ่ะ

ไฟล์แนบ

49.4 KB · อ่าน: 45
    84.6 KB · อ่าน: 42

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน