กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cefiro Club Accessories

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31618
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31618

RB20
Cefiro-Thailand Members
Registered
สวัสดีครับ นับตั้งแต่ผมได้สมัครเป็นสมาชิกของทางชมรมโดยทำการโอนเงินไปยังตามรายละเอียดเลขที่บัญชีและธนาคารที่ระบุไว้ใน จำนวน 500 บาท ตั้งแต่วันที่ 10/4/2007 นั้น
ขณะนี้ผมได้รับเลขสมาชิกแล้วเป็นเลขที่
A31618 และได้เข้าไปใช้บริการของทาง Web มาโดยตลอด ขอบคุณนะครับ
แต่ผมยังคงรอของสำคัญที่จะแสดงตัวว่าเป็นสมาชิกของทางชมรมอยู่ครับ ซึ่งก็คือ
1.
สติ๊กเกอร์ของชมรม 1 ชุด
ประกอบด้วย รูปปลาโลมา
1 แผ่น
ชื่อ เว็ป
www.cefrio-thailand.net 2 แผ่น และ เลขสมาชิกของท่าน 2 แผ่น)
2. เสื้อชมรมฯ 1 ตัว size XL [หรือ L ครับ
ถ้าอย่างไรฝากคุณโจ้และทีมงานช่วยตามและจัดส่ง (ตามที่อยู่ด้านล่าง)ให้ด้วยครับ

ประเภทของสมาชิกชมรมฯ
สมัครสมาชิก ราคา 500 บาท จะได้รับสติ๊กเกอร์ของชมรม 1 ชุด
ประกอบด้วย รูปปลาโลมา
1 แผ่น ,ชื่อ เว็ป www.cefrio-thailand.net 2 แผ่น และ เลขสมาชิกของท่าน 2 แผ่น) และ เสื้อชมรมฯ 1 ตัว(กรุณาระบุ Size ในใบสมัคร)

โดยโอนเงินค่าสมัครสมาชิกมาที่

ธนาคารไทยพาณิชย์ (สาขาสวนจิตรลดา)

ชื่อบัญชี นายนริศ สมประสงค์(ชมรมเซฟิโร่ประเทศไทย)
ประเภทออมทรัพย์เลขบัญชี
067-2-10674-5

Thank you for your warm friendly krab!
Adam

A31618 คุณอนุชา บางบัวทอง นนทบุรี ป๋มส่งสติกเกอร์+เสื้อ Xl ไปแล้วนะครับตามที่อยู่ที่แจ้งไว้ในใบสมัครเมื่อ 12 ก.ค.2550 ครับ

ขอบคุณมากครับ.....คุณลอง
อยู่แถวนนท์ พบเห็นทักทายบ้างนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน