กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cefiro Thailand ควอเตอร์ไมล์ สนามแรก มีนาคม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31002
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับพี่น้อง

กำหนดการคร่าวๆออกมาแล้ว

การแข่งขัน ควอเตอร์ไมล์ของ Cefiro Thailand สนามแรกปีนี้

จะทำการแข่งขันกันในช่วงปลายเดือน มีนาคม(เสาร์สุดท้าย)

รายละเอียดต่างๆ ทั้งรุ่นที่เปิด และกติกาการสมัคร

เดี๋ยวจะมาบอกข่าวกันอีกที

ช่วงนี้ก็เก็บตังค์วางแผนทำรถกันให้ดีๆ

โปรดติดตามตอนต่อไป

ยังเป้นสนามคลอง 5 ไหมครับ

เห้นครั้งที่แล้วบอกว่าเป้นครั้งสุดท้ายสำหรับคลอง 5

ยังคงเป็นคลองห้าเหมือนเดิมครับ เพราะครั้งที่แล้วไม่ขาดทุน

ว่าแต่เราเหอะ จะไปมั๊ยะ

รับทราบ ถ้ารายละเอียดวันที่แน่นอน รุ่นที่เปิดรับ กติกาการแข่งขัน ฯลฯ พร้อมก้อลงประกาศให้พี่น้องทราบแต่เนิ่นๆ เลยครับ และงานนี้เช่นเดิม เก๋ โต ปุ้มและพี่น้องกลุ่ม 71 ดำเนินการได้เลย ขอบคุณครับ
ปล.ต้องขออภัยที่ต้องมอบหมายงานกระทู้นี้เพราะผมเข้าบอร์ด Staff Zone ไม่ได้ครับ...

งานนี้ lpg มีป๋มลงแน่ถึงจะไม่ชนะ แต่เอามันใว้ก่อน :augenrollen:

รับทราบ ถ้ารายละเอียดวันที่แน่นอน รุ่นที่เปิดรับ กติกาการแข่งขัน ฯลฯ พร้อมก้อลงประกาศให้พี่น้องทราบแต่เนิ่นๆ เลยครับ และงานนี้เช่นเดิม เก๋ โต ปุ้มและพี่น้องกลุ่ม 71 ดำเนินการได้เลย ขอบคุณครับ
ปล.ต้องขออภัยที่ต้องมอบหมายงานกระทู้นี้เพราะผมเข้าบอร์ด Staff Zone ไม่ได้ครับ...

อ้าว ขนาดประธานยังเข้าไม่ได้ แล้วคณะทำงานจะทำงานกันยังไงล่ะเนี๊ยะเพ่

ลง ลง ลง อีกครับ อิอิ

นี่เลยให้ไอ้ตัวนี้จัดการซิ แล้วก็ตาเมย์โว้ย ดูแลประธานหน่อย

ป.ล. เอ่ หรือว่าประธานจะไปหลงอยู่ห้องอื่นวะ

อยากลงด้วยแต่ว่าเจอพวกแก๊สโบเดียวจะเซ้งเอาเฮ้อ
ลงเอามันส์ๆเอาด้วยแน่คับ

เวรแระ งานนี้ 20โบโมเจ็มท่าจะโดนสอยร่วง เจโบตัวจี๊ดๆ ทั้งนั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน