กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cefiro Thailand ควอเตอร์ไมล์ สนามแรก มีนาคม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31002
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กินแต่เหล้า ไม่ลงแข่งเท่าไหร่:wink:
ก็ป๋าไม่ยอมลงมันก็เลยเหงา..บางแสนน่ะมีลงหลายคัน..
ว่าจะลงซะหน่อย..แหมไม่ยอมลงได้..555++

ขอบคุณครับ
ดูๆแล้วมันเหงาๆไงก็ไม่รู้ แข่งงวดนี้:biggrin:
ก็ป๋่าไม่ยอมลงนี่..มันเลยเหงา ๆ..บางแสนมีลงหลายคันน่ะ..ไอ้เราก็ว่าจะลงขำๆ..ซ่า หน่อย ป๋าดันไม่ลงซะนี่..เฮ้อ..

ก็ป๋่าไม่ยอมลงนี่..มันเลยเหงา ๆ..บางแสนมีลงหลายคันน่ะ..ไอ้เราก็ว่าจะลงขำๆ..ซ่า หน่อย ป๋าดันไม่ลงซะนี่..เฮ้อ..
อย่ายุครับอย่ายุครับป๋ายศ
เดี๋ยวสมาธิแตก
ท่องไว้ๆ RETRO............... :biggrin:

LPG 1คันครับพี่เก๋ พี่แชมป์ ว่าไง รถป๋มกำลังรอเครื่องตัวใหม่ คิดว่าเสร็จทันแน่นอน

2500 At น่าสนคับ กติกาเพิ่มเติมหาอ่านได้ที่ไหนคับ

2500 At น่าสนคับ กติกาเพิ่มเติมหาอ่านได้ที่ไหนคับ

กติกาเหมือนทุกๆปีคือรถบ้านๆมีแอร์มีพรมถ้าไม่มีเบาะหลังใส่โรบาร์ได้

อยากลงอะ แต่คาดว่าจะติดไปต่างจังหวัด:mad:
ไงก็จะลองเช็คเวลาดูอีกที อาจไปทั้ง2งานได้:biggrin:
แต่จะลงแข่งได้มั้ย นี้ซิ ปัญหา:sweat:

LPG 1คันครับพี่เก๋ พี่แชมป์ ว่าไง รถป๋มกำลังรอเครื่องตัวใหม่ คิดว่าเสร็จทันแน่นอน
จัดไปเก้ง พี่เก๋ครับผม LPG ด้วยอีก 1 คัน
คาดว่าฝั่งยุดยา จะมีพี่ชล RB20DET M/T ลง LPG อีก 1 คันด้วย (เพราะท้าไว้แล้ว ถ้าไม่ลงถือว่าตุ๊ด 5555555)

* น้ำมันเครื่อง หัวเทียน ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย เกมมี่เซอร์วิส ช่วยกรูืที

จัดไปเก้ง พี่เก๋ครับผม LPG ด้วยอีก 1 คัน
คาดว่าฝั่งยุดยา จะมีพี่ชล RB20DET M/T ลง LPG อีก 1 คันด้วย (เพราะท้าไว้แล้ว ถ้าไม่ลงถือว่าตุ๊ด 5555555)

* น้ำมันเครื่อง หัวเทียน ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย เกมมี่เซอร์วิส ช่วยกรูืที
มีรุ่นเป็นตุ๊ดด้วยหรือนี่....พวกเดียวกันอิ..อิ

แชมป์ ถ้ารถป๋มเสร็จไม่ทัน อย่าเอาผมไปอยู่กลุ่มเจ้แนนนะ ป๋มเสียวหลัง อิอิอิ

เห็นมีกระทู้นึกบอกว่าต้องมีแอร์ มีพรม รุ่น 2500 At อ่ะคับ รถผมก็รถบ้านทุกอย่าง ไม่มีพรมอย่างเดียว คือโดนน้ำท่วมรถ เลยรื้อพรมทิ้ง จะสามารถลงแข่งด้วยได้ไหม๊คับ อยากไปร่วมสนุกด้วยอ่ะคับ

ผมไม่ลงแน่นอนครับ
ชั่วโมงนี้ RETRO CAR เท่านั้นนนนนนนนนนนนน:biggrin:

ว่าแต่ RETRO พี่จอนท์กะลังทำรุ่นไหนอยู่ง่ะ ผมก็สนไจเหมือนกัน กะลัง
หา TE71 วางเครื่อง4AG ขับหลังอยู่...:biggrin:

เริ่มงานรวมตัวกันกี่โมงอ่ะครับ
08.00นครับที่สนามเริ่มซ้อม8.30นถึง9.00นครับ...ส่วนเรื่องเต๊นช์ก็เหมือนทุกทีครับหลังละ700บาทจอดได้3คัน
ส่วนกติกาเหมือนทุกๆปีคือจะเน้นรถบ้านจริงๆมีแอรมีพาวเวอร์ถ้าไม่มีเบาะหลังให้มีโรบาล์ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน