กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

DIY: AirBox !! มาทำที่กั้นกรองเปลือยดันเถอะ !!! Step by Step มีรูปทุกขั้นตอน !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย admin
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
555 ทำกันเยอะๆเลยนะครับ แล้วเอามาอวดกันมั่ง

ลองทำครีบแปลกๆ เก๋ๆดูก็ได้ครับ เสียงมันหวานมากจริงๆนะ ไม่ได้โม้
:byebye::byebye:

พี่ทำเสร็จม้าเพิ่มเปล่าคับ.......

ไม่แน่ใจอ่ะครับ รถผมออกจากอู่ K-Sport มาวันเดียวผมก็ทำเลย

แรงม้าน่าจะัเพิ่มนะครับ ตามที่เคลมๆไว้่ แต่ไม่ชัวร์ครับ ที่ชัวร์ๆคือได้แรงม้าทางใจเพิ่มขึ้นเยอะครับผม อิอิอิ

ของผมก็ทำแล้วครับดูจากที่นี้แหละครับแต่ทำไมเวลาออกตัวมันอั้นๆนะครับพอจะทราบสาเหตุป่าวครับ

<hr style="color: rgb(255, 255, 255);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> ของผมก็ทำแล้วครับดูจากที่นี้แหละครับแต่ทำไมเวลาออก ตัวมันอั้นๆนะครับพอจะทราบสาเหตุป่าวครับ
เอิ่ม ไม่แน่ใจนะครับ เรื่องอั้น หลายๆคนอาจจะหลายๆสาเหตุ ลองเปิดฝาหน้าวิ่งอย่างเดียวก็ได้ครับ หมายถึงว่าไม่ต้องใช้ฝาปิดน่ะครับ แค่กั้นแค่ด้านข้างเอา ลองดูถ้ามันวิ่งดีขึ้น

แต่ของผมไม่เป็นนา ลองถอดวิ่ง แล้วก็ใส่วิ่งดูครับ บางทีอาจจะเป็นอุปาทาน
นะ

ทำแร้ว คับ ปล้ำๆ ได้ชั่วโมงนึง มันยากเกินเหตุ รึป่าว สุดท้าย ผม ก็ทำแบบ เสียบๆ ลงไป พอฟิตๆ 3 ด้าน เนื่องจากความฟิตแล้วไม่รู้จะหาจุดยึดที่ไหน ผมก็เรยไม่มีจุดยึด ขนาดมินิ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาลง อิอิ

ถ้าขับกลับบ้านต่างจังหวัด 300 โล มันจะร้อนจนละลายมัยเนี๊ยะ

แต่ทำเสร็จล่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ Post ให้ชมกัน
-------------------------------------------

Test มาล่ะ เสียงดูดอากาศผสมกับโบอ๊อฟ มันได้ใจจริงๆ Test มารอบเดียวหมดน้ำมันไป 300.- :sweat: :sweat:

ไฟล์แนบ

23.7 KB · อ่าน: 416
    18.1 KB · อ่าน: 414
    33.4 KB · อ่าน: 427
    26.6 KB · อ่าน: 415
วู้วๆๆๆ ได้เพื่อนแล้ว สีสรรงามนัก :biggrin::biggrin:

เอ เดินทางไกลๆนี่ไม่แน่ใจครับ แต่ของผมอัดตลอดจากตลิ่งชันไปคลอง 5 ลงไปดูก็แค่ร้อนๆนะครับ ผมว่าไม่ละลายนะ แต่กั้นไ้ด้ดีจริงๆแหละ เนอะๆ :byebye::byebye:

เอามาให้ดูครับเป็นงานมาจากญี่ปุ่นติดหัวเซฟมา ใส่กับเครื่อง Rb
:burn:ขอโทษนะครับไม่มีรูปตอนใส่ให้ดูเพราะรถผมมันแปลงไปเยอะเลยใส่ไม่ได้ แต่ถ้าเดิมใส่ได้ง่ายๆเลยครับ:cry:

ไฟล์แนบ

143.3 KB · อ่าน: 372
เอามาให้ดูครับเป็นงานมาจากญี่ปุ่นติดหัวเซฟมา ใส่กับเครื่อง Rb
:burn:ขอโทษนะครับไม่มีรูปตอนใส่ให้ดูเพราะรถผมมันแปลงไปเยอะเลยใส่ไม่ได้ แต่ถ้าเดิมใส่ได้ง่ายๆเลยครับ:cry:

หึหึหึ....

ทำเสร็จแย้วครับ หน้าตาออกมาเป็นอย่างนี้ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ดีดีแบบนี้ด้วยนะครับ กินเวลาไปเกือบครึ่งวันเหมือนกันนิ :)

ไฟล์แนบ

42.6 KB · อ่าน: 359
    36 KB · อ่าน: 365
    39.3 KB · อ่าน: 360
    33.9 KB · อ่าน: 385
แล้วด้านล่างต้องปิดป่าวคับ

หรือปิดแค่ด้านข้างกะด้านบนอย่างเดียว

ขอบคุณคับ

ไม่รู้เหมือนกันครับ ของผมทำปิดแค่ด้านข้างด้านล่างแล้วก็ด้านบน แล้วด้านหน้าปล่อยไว้อ่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน