กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Falken Nitto Bridgestone Yokohama Dunlop Michelin Federal ยางใหม่ราคาสุดพิเศษ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31205
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
น้าชล ไปขอราคาร้าน KUTOON มาลงให้ด้วยนะครับ เด๋วมันจะผิดกฎเรื่องไม่ลงราคา

เพิ่งเข้ามาดู กระทู้นี้เข้าใจว่าร้านการ์ตูนคนขายคงโพสต์เองโดยใช้ล๊อคอินของน้องชลครับ คงต้องยกตัวอย่างราคายางแต่ละขนาด/ยี่ห้อพอสังเขป ลงราคาทั้งหมดคงเยอะอ่ะ

215/45/17 ราคาเส้นละเท่าไรครับ เอาแบบราคาตัวถูก ใช้ไปสักระยะแล้วไม่ดังเข้ารถนะครับ
235/45/17 เส้นนี้ด้วยครับ ว่าจะเปลี่ยนทั้งคันเลย อย่างละสองเส้น ราคา ส่งpm มาก็ได้ครับ

ขอบคุณที่เข้าใจนะครับ

** ยางใหม่บางยี่ห้อ บริษัทเจ้าของสินค้า เค้าไม่ให้ลงราคาในเวปนะครับ **

สนใจโทรมาถามได้ ยินดีรับใช้ :coolly-0003: