กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> Happy Birthday พี่ปุ๊ ณ บางแสน A31417 <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีความสุขหลายๆ ครับน้าปุ๊
ปล.คลับคล้ายคลับคราว่าปีนี้มีผู้ตั้งกระทู้วันคล้ายวันเกิดน้าปุ๊ไปแล้วนี่หน่า.จำผิดขออภัย แต่จะยังงัยก็ชั่ง ขอให้น้าปุ๊มีความสุข เรียนจบสมปรารถนาโดยเร็วครับ

ยินดีด้วยค๊าบบบบบบบบ

มีลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมืองงงงงงงงงงงงงงงงงง

:coolly-0044:
:coolly-0044::coolly-0044:

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านนะครับ

ขอให้ พี่น้องชาว cef-thai มีความสุข เช่นกันนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน