กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBDน้า เก้น AZURA

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31664
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31664

CEFIROTHAILAND
Cefiro-Thailand Members
ถ้าไม่เจ๋อเกินไปขอลงอวยพรน้าเก้นหน่อยนะ
อวยพรในเฟสไปแล้ว ก็เห็นหน้าบ้านยังไม่ลงก็ขอซักหน่อย

สวัสดีวันเกิดเจ้าหมีใหญ่ประจำชมรม

หวังความสุข ให้ได้สุข หวังสนุกให้สนุกด้วย หวังสิ่งใดได้สิ่งนั้นครับน้องชาย.
ปล.ไม่ได้ชนแก้วแตกกันนานแล้วนะ.

มีความสุขมากๆคับ การค้าการขายกิจการรุ่งเรือง ไม่เจ็บ ไม่จนคับ

HBD ครับน้า...
ขอให้ สุขภาพแข็งแรง
แข็งๆ แรงๆ...
เงินทองมีใช้ไม่ขาด กิจการรุ่งเรือง

เดี๋ยวน้าก็คงมา... แกล้งตายรอดีก่า

ขอบคุณทุกคำอวยพรจากพี่น้องทุกท่านนะครับ

ปล. โต้.. ผมว่าจะไปวันอาทิตย์ว่ะ ไปดู YNOT7

ส่วนคืนนี้ว่าจะไปงานนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน