กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*+*+* ...HBD...คับ พี่จอม ฝั่งธน A31366

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันหลังโทมาเร็วๆหน่อยนะคับ สุขสันต์วันเกิดคับ พี่โจม...จุ๊กกรู้

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่จอม :)
ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานราบรื่น มีความสุขมากๆ นะค่ะ

สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคา...... มีความสุขมากมายก่ายกองนะน้อง จอมเปอร์เช่..

เป็นพี่อีกคนที่นับถือและเจอแกทุกงานของชมรม ยังไงก้ขอให้มีความสุขครับ..

อย่าเจอด่านเวลาเมา ปลอดภัยครับ

ขอบคุณมากครับพี่ๆน้องๆทุกคน ขอให้พรใดที่ให้มาจงย้อนกลับไปหาทุกท่านนะครับ สาธุ

HBD ............ เเฮปปี๊ เบริ์ด เด................. ทู ............ ยุ๊................

อ้าว.มีวันเกิดกะเค๊าด้วยหรือน้อง งั้นมีฟาร์มสุขหลายๆ ไร่เลยครับ

ขอบคุณครับพี่น้องที่ตามมาทีหลัง

พี่อวยพรน้องชายไปรึยังครับ(โว๊ยยย) บอกที
ถ้ายัง...แต่พี่ว่าอวยแล้วหล่ะ....รึว่าไง....ให้อวยใหม่ จาดีหรา...
เอ๊า...ขอให้สุขสดชื่นตลอดกาล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน