กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ HBD.....คัฟฟฟ ต้าร์ 1116 +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอให้พี่ต้ามีความสุขความเจริญยิ่งๆๆขึ้นไปครับ

เฮง เฮง รวย รวย คัฟฟ ต้า
ขอบคุณมากๆพี่เส ที่ตั้งกะทุ้ให้ เหมือนได้จัดงานวันเกิดกะเค้ามั่ง นี่ปีแรกของผมที่มีคนอวยพรเยอะที่สุดในชีวิต

HBD คร๊าพี่ต้าร์มีความสุขมากมากเน้อ^^
ขอบคุนค่ะสุดสวย

hbd ครับ .........
ขอบคุณครับ เช่นกันครับผม

เอ้า วันเกิดไอผีดิบหรือเนี่ย สุขสันต์วันเกิดเว้ย มีความสุขมากๆ
ไม่เจ็บ ไม่จน ขอให้น้องน้ำรักกูเยอะๆ รักมึงน้อยๆ
..เขาไม่กล้ารักเมิงหรอกแสรดดด เด๊ยวโดนน้องปลากะทืปตายห่า .... ก็ ขอบคุณพี่บิ๊กครับ สุขๆๆๆๆคือกัน

Happy Birth Day นะคนแก่ 5555 แก่ขึ้นไปอีกปีแล้วนะ พี่ต้า ขอให้สุขภาพแข็งๆๆๆๆแรงๆๆ :coolly-0012::coolly-0010::coolly-0023: สมหวังดังที่ใจหวัง:coolly-0003:http://www.youtube.com/watch?v=Uv-uZNP9wnQ&feature=related
ขอบคุณนะจ๊ะต้าน้อยมนุษย์ล่องหน

hbd ครับพี่ มีความสุขเยอะๆน่ะ

11/1/11
ขอบคุณครับฟักต้ม สุขๆๆๆ

้HBD ครับ มีความสุขเยอะๆมากๆ นะ ต้า
ไม่เอาอวยพรได้ปะพี่ ขอล้อแหล่มซักชุด:coolly-0010: ขอบคุณพีตี๋

:coolly-0044:HBD ครับ มีฟามสุขมั๊กๆ ครับ:coolly-0032:
ขอบคุณมากๆครับ

อ่าว..เขร้..กูคิดว่าเกิดมาจากกระบอกไม้ไผ่...

แม่งจำวันเกิดตัวเองได้ด้วย..

งานกูก้ยังไม่ทำให้

msn ก้ไม่ออน คงเจริญ อะ

เอ้าๆ วันเกิด ยกให้วันนึง โชคดีมีความสุขครับ.....

ความรักของเองที่มีต่อน้อง TA K NANN ขอให้สมหวังในเร็ววัน..
อารายการ ก็ขอให้รักของพี่อั๋นที่มีต่อน้องต้าสมหวังเช่นกันกัน....วันไหน น้องอ้อ น้องเม น้องส้ม น้องต้า เข้าบอร์ฺดพร้อมกัน พี่อั๋นนี่เงียบเป็นม๋าตดเลยนะเพ่ ......สดจิงๆๆๆอั๋นลิ้นแมว /ขอบคุณๆๆนะพี่ สุขเช่นกัน

ขอให้มีแต่สิ่งดีดี เด็กสวยๆ งานเยอะๆ ไปหาเมียน้อยเมียก็จับไม่ได้ เข้ามาทั้งปี นะเพื่อน ฮี่ๆๆๆ
ขอบคุณมิกซัง DARUMA10 cef bkk ครับ ขอให้มีเด็กๆสาวๆเยอะๆ

Happy Birth Day สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุขสุข.สุข.สุข..สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.สุข.ตลอด.ครับน้องชาย
ขอบพระคุณครับป๋า... ขอให้สุขภาพกายและใจแข็งแรงทุกๆวันครับ

HBD จูบุจูบุ มีความสุขมากๆๆ..... 5555 เลี้ยงเหล้าด้วย
ขอบคุณครับพี่ธิท ถ้ามีโอกาส เด๊ยวเลี้ยงสุกี้ด้วยอะ

HBD นะจ๊ะพี่ต้าร์ ....
ขอบคุณนะจ๊ะหวานใจพี่แบงค์วงแคบ

ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ต้าร์
ขอบคุณครับพี่แบงค์ ผมรองานวิวาพี่อยู่นะ:coolly-0010:

มีความสุขมาก ๆ นะค๊าบบบบบบ
ขอบคุณคับ เช่นกันครับพี่มู๋สับ

สุขสันต์วันเกิดน่ะ พวก
เลี้ยงไหนว่ะ
ขอบคุณครับเค ...ยังไม่ได้เลี้ยงไหนเลย อ่ะนะ

HBD มีความสุขมาก ๆ นะค๊าบ........
...ขอบคุณครับ อาปาววววววว

มีความสุขมากๆนะพี่ ขอให้ ลูกค้า ไม่ กวนตืน ด้วยครับ :coolly-0009: พี่คงมีความสุขขึ้นเยอะ :coolly-0039:
ขอบคุณครับแบงค์ ติดเหล้าผมหลายแล้วนะ เปลี่ยนสีรถให้ไปตั้งกี่คันละนะ :coolly-0010:

เบิร์ดเดย์ด้วยนะคับ เฮงๆรวยๆ โชคดีมีความสุข
ขอบคุณครับ รวยๆๆๆเช่นกัน

"ขอให้มีแต่ความสุข และ ความเจริญรุ่งเรือง นะ"
ขอบคุณมากๆครับ เช่นกันครับ

ขอให้พี่ต้ามีความสุขความเจริญยิ่งๆๆขึ้นไปครับ
ขอบคุณครับแชมป์Phoenix ~

มีความสุขมากมายนะครับบบบ
ครับผมเช่นกันครับ

ขอให้ได้หญิงไม่ซ้ำหน้านะ
อุ่ย ขนาดนั้นเลยเรอพี่ ....อะๆๆๆ เจริญพรครับ

HBD ครับพี่น้อง
ครับพี่เก้ง ขอให้เด็กมาเข้าร้านแน่นๆทุกวันครับ

มีความสุขมากๆนะคับต้า....ซ้กดื่มมั้ยละ
ขอบคุณครับพี่แบงค์ ก็บ้านไอปุกแหล่ะ เหมือนเดิม พอตึงๆก็เริ่มสโล่เพลงแหกเสียงกัน..วันไหนดีล่ะ

ขอบคุณมากพี่ ..คิดถึงสุดเลย..... มีไรโทมานะพี่เผื่อมีไรพอช่วยๆกันได้

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับคุณต้า สงสัยเกิดวันเดียวกันเลยมั๊ง?

ยังไงก็ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ ทำอะไรก็ขอให้ประสพความสำเร็จ และขอให้เสร็จพร้อม ๆ กัน

เบริดเดย์แล้วเบริดเดย์อีกดีก๋าขอให้พี่ต้ารวยๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน