กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD คุณ ออยa31211 มาม่าหมูสับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31508
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

HBD ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ สุขภาพแข็งแรง
ขอให้คอนโดทำหลังคาที่จอดรถสักที หลังคาจาได้ไม่ผุ
ขอให้หล่อขึ้นๆ ลงๆ สาวๆเยอะๆ
ค้าขายเจริญรุ่งเรือง นะค๊ะพี่ชาย

แฮป ปรี้ แฮป ปรี้ ทู มี ทู มี

ขอ ให้ พี่ ชาย ของ ผม มี ความ สุข มากๆ ครับ

ขอ ให้ มี เงิน มี ทอง มี ..... เอาตลอดปี....

ส่วนเมียผม อวยพรให้พี่ออย ว่า ... อย่าพาผมออกนอกบ้านบ่อย....

ส่วนของขวัญเอาตามนั้นเนอะ ......

มีความสุขนะไอ้เจี้ย
ปล. ไอ้จ๊อบวันเกิดกรูไม่เห้นมีของขวัญเลยไอ้แสด

รักแต่ไม่แสดงออก.... โอเคป่ะ
คิดสิ่งใด จงได้สิ่งนั้น สุขภาพแข็งแรงนะพี่ออย

HBD ขอให้ออยแข็ง ๆแรง ๆทน ๆ

หล่อขึ้น ๆๆ รวย ๆๆๆๆ

มีฟามสุขเยอะ ๆเด้อออออออ

HBDครับพี่ ขอให้มีความสุข ร่ำๆรวยๆครับ ยังไงก็แก่ขึ้นอีกปี เป็นเรื่องธรรมชาติครับ

H B D นะตาออย มีฟามสุขมากๆนะ แข็งๆและทนๆด้วยเถิดสาธุ

มีความสุขมากนะคับพี่ออย อยากได้อะไร............................

ก้อไปซื้อเอานะพี่ อิ อิ อิ :coolly-0010: แฮปปี้เบริดเดย์คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน