กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD ป๋าลองประธานชมรม ฯ พี่ชายที่แสนดีของCef-thai

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31563
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31563

ตู่ เพชรบุรี/CEF 71
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
HAPPY BIRTHDAY ป๋าลอง พี่ชายที่แสนดีของพวกเรา Cefiro-thailand ขอให้พี่ มีความสุข มาก มาก หน้าที่การงาน รุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ยิ่ง ยิ่งขึ้นไปอีก...สุขสันต์วันเกิดน่ะครับ...

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอให้ป๋าลองมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย
หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไปครับ

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะป๋า ^^
ขอให้ป๋ามีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง การงานราบรื่น...
อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้กับ CEFIRO-THAILAND ตลอดไปนะค๊าาาาา
เฮง เฮง เฮง...นะป๋า :coolly-0033:

ขอให้ป๋ามีความสุขทั้งร่างกายและจิตใจนะครับ ไ

ม่มีโรคภัยไข้เจ็บมาแผ้วพาล

หน้าที่การงานก้าวหน้ามั่นคง

อยู่ยั๊งยืนยงคู่ Cef-Thai ไปนานแสนนานนนะครับ

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

HBD.เช่นกันครับ ขอให้ได้ดั่งใจคิดทุกประการ
วันนี้ช่างเป็นวันดีจิงๆ ใช่มั๊ยครับพี่

H B D* ครับป๋า สุขภาพกายแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน รวยๆๆเฮงๆๆ ครับ:coolly-0039:

ขอใ้ห้ป๋าลองมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรงกันทั้งครอบครับ และรำรวยเงินทอง ตลอด ๆ ๆ ๆ ไป สิ่งสำคัญดูแลสุขภาพตนเองและคนรอบ ๆ ข้างนะครับ และสุดท้ายนี้กับบรรยากาศ "วันวาเลนไทม์ " ขอให้ป๋าลองมีความสุขกับความรักนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ... ขอให้พี่ลอง และครอบครัว มีความสุขมากนะครับ สุขภาพแข็งแรง การงานมั่งคง อยู่เป็นที่ปรึกษาของพวกเรานานๆ นะครับ
HBD JA

ไฟล์แนบ

86 KB · อ่าน: 44

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน