กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***********HBD ป๋าโจ้ A31009**********

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311125

Cefiro-Thailand Staff
เนื่องในโอกาศวันคล้ายวันเกิดของป๋า ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายได้คุ้มครองป๋าและครอบครัว จงดลบันดาลให้ป๋าสุขสมหวังทุกประการ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ของ เซฟิโร่ไทยแลนด์ ไปตลอดกาลครับ

สุขสันต์วันเกิดน่ะครับป๋าโจ้ ขอให้มีสุขภาพแข็งๆๆแรงน่ะครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับเจ๊ ขอให้เจ๊มีความสุขมากมาย ปราศจากโรคภัยทั้งหลาย สุขภาพแข็งๆแรงๆ มีพลังที่จะสรรค์สร้างสิ่งดีดีเรื่องราวดีดี อย่างที่ตั้งใจหวังได้เสมอนะครับ

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดคับ ขอให้ป๋าโจ้ สุขภาพแข็งแรงยิ่งๆขึ้นไปและอยู่คู่ cefthaiตลอดไปคับ

ขอให้ป๋าแข๊งแรง สุขภาพดี ทุกๆวันครับ

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะป๊ะป๋าาาาาา ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรง
ร่ำรวยเงินทอง มีสาวๆเด็กๆล้อมรอบตลอดปีตลอดไปนะค่ะ รักนะจุ๊บๆ
:coolly-0009:

:coolly-0009::coolly-0009:
HBD คับป๋าโจ้ มีความสุขกาย สุขใจ ร่ำรวยๆ นะคับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับเจ๊ ขอให้เจ๊มีความสุขมากมาย ปราศจากโรคภัยทั้งหลาย สุขภาพแข็งๆแรงๆ มีพลังที่จะสรรค์สร้างสิ่งดีดีเรื่องราวดีดี อย่างที่ตั้งใจหวังได้เสมอนะครับ

สุขสันต์วันเกิดคับป๋า แข็งๆ แรงๆ ดึงๆ ดันๆ คับผม

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะป๊ะป๋าาาาาา ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรง
ร่ำรวยเงินทอง มีสาวๆเด็กๆล้อมรอบตลอดปีตลอดไปนะค่ะ รักนะจุ๊บๆ
:coolly-0009:

ผมขอให้พี่มีทุกสิ่งตามนี้นะครับ

เนื่องในโอกาศวันคล้ายวันเกิดของป๋า ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายได้คุ้มครองป๋าและครอบครัว จงดลบันดาลให้ป๋าสุขสมหวังทุกประการ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ของ เซฟิโร่ไทยแลนด์ ไปตลอดกาลครับ
:coolly-0009: ทุกวลีข้างบน คือทุกสิ่งที่ผมอยากบอกให้พี่ฟังและได้รับครับพี่

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สุขสันต์วันเกิดคับป๋า ขอให้ป๋าแข็งแรงๆ เป็นร่มโพธ์ร่มไทร ของพวกผมไปน๊านนานๆนะคับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะป๋าโจ้ ขอให้ป๋ามีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน