กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@-HBD ผู้กว้างขวาง แห่งทุ่ง มักกะสัน CEF-71 โจ๊ก 558 -!@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31357
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31357

Cefiro Society
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
มีความสุข มากๆโว่ยเพื่อน คิดสิ่งใดขอให้สมดั่งใจ . อะไรปล่อยวางได้ปล่อยไป อย่าเอามาคิดให้เปลืองสมอง พวกเราคบกันที่ใจ ใครไม่ใช่พวกเราไม่รู้หรอก กินเที่ยวกันเท่าไหร่ เจอโน่นเจอนี่กันมาเท่าไหร่ พวกเรารู้กันอยู่แล้ว 5555 ใช่มั๊ยคับ 71 ทุกคน
HBD ครับพี่โจ๊ก .... (ต้องพูดดีๆไม่เข้าหูเด๋วโดน)

ปล วัันเสาร์นี้ซุ้มเดิมคับ

ปล.2 71 ทำไมนะ!!!

ไฟล์แนบ

27.1 KB · อ่าน: 242
    44.1 KB · อ่าน: 74
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เมื่อคืนเลิกกี่โมง......ได้ของขวัญเป็นสเปเซอร์ไปแล้วนะ อิอิ
HBD ครับพี่โจ๊ก มีความสุขมากๆนะครับ (เสียดายมะคืนจริงๆ)

HBD ด้วยนะคับน้าโจ๊ก..
ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆนะคับ

ที่สำคัญขออย่าให้เพ้อเจ้อเหมือนเจ้าของกาทู้...:coolly-0017::coolly-0028:

H B D นะพี่เบลด

ขอให้หาเลือดกินง่ายๆ ไม่ต้องแอบเค้า 555

มีความสุข ไอ้น้อง

แฮปปี้ แฮปปี้ :coolly-0031::coolly-0031:

มีความสุขมากๆครับพี่ ขอให้แข็งแรงๆทั้งรางกายและจิตใจนะครับ

สุขสันต์วันเกิดคับน้าโจ๊ก(แม่น้ำ) มีความสุขมากมายก่ายกองเลยคับน้า:coolly-0033:

Happy birthday na krab
มีความสุขมากๆ สุขภาพเเข็งเเรง
คิดสิ่งใดขอให้สมดังปรารถนาทุกประการนะครับ
เเล้วก็อย่าใจร้อนนะพี่ชาย (น่ากลัวมากๆ อิอิ) จุ๊บๆ

สุขสันต์วันเกิดเว้ย ไอสาดดดด ขอให้มึงรวยๆ มึงรวย
พวกกูจะได้สบาย เลิกเจ้าอารมย์ได้แล้ว แก่แล้ว
แล้วล่าสุด หนีไปตีกระหรี่สะพานควาย ไม่ส่งรายงานเลยนะ
ไอเชี่ยยยยย ขายล้อได้ แทนที่เอาไปใช้หนี้ เสือกไป
จัดเด็ก เขว้ เบิร์ทเดย์เว้ย

HBD ครับโจ๊ก อย่าเจ็บ อย่าจน ทนๆอึดๆ ครับ :coolly-0010: :coolly-0009:

แหม่...พึงคุยกันเมื่อวานเอง

HBD ค๊าบพี่โจ๊ก มีความสุขมากๆ รวยๆเฮงๆ ค๊าบบ

สุขสันต์วันเกิดเว้ย ไอสาดดดด ขอให้มึงรวยๆ มึงรวย
พวกกูจะได้สบาย เลิกเจ้าอารมย์ได้แล้ว แก่แล้ว
แล้วล่าสุด หนีไปตีกระหรี่สะพานควาย ไม่ส่งรายงานเลยนะ
ไอเชี่ยยยยย ขายล้อได้ แทนที่เอาไปใช้หนี้ เสือกไป
จัดเด็ก เขว้ เบิร์ทเดย์เว้ย

ได้ข่าวมาว่า ไอคันแดงเลี้ยงหนิ....เหลือจิงๆตัวนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน