กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ HBD พี่Champz A31212 +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดนะคับสุดหล่อ

ขอให้มีความสุข มีแฟน เอ๊ย !มีเงินเยอะ ๆ แฟนมีคนเดียวพอแล้ว

รวย ๆ ๆ

แฮปปี้ ด้วยคับน้าแชปม์ ..ขอบคุณที่ทำให้ผมรู้จักมิตรภาพจากเซฟิโร่ไทยแลนด์
มีความสุขมากๆนะครับ

HBD. นังแซมมี่ เอิ๊กๆๆๆๆ
มีความสุขมากมาย ขอให้ออกมาแรดได้บ่อยๆ
คิดอยากได้อาราย ขอให้เข้ามาอยู่ในกำมือ
อุว๊ะๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน