กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*****HBD หมี A31652*****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311125

Cefiro-Thailand Staff
HBD ครับหมี ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้มีแฟนน่ารักไวไว ขอให้ไม่เท้าบวม ขอให้ไม่ หล่น จากเตียง ขอให้สุขสมหวังคุ้มตังทุกบาท ขอให้ส้มจี๊ดลง 1 หลักไวไว รวย รวย เฮง เฮง ครับบบบบบ

ขอให้น้องรัก สนุกกับชีวิต รอดพ้นจากโรคร้าย ปราศจากด่านต่างๆ และเด็กติดทนนาน

แฮ๊ปที่นี่ ปรี๊ที่พานฟายยย นะครับ มีความสุขสมหวัง หลั่งเร็ว ทุกประการ:coolly-0046:

HBD มะหมี ของมีความสุขมากมาย รถวิ่งได้สมดังที่หวัง ปรี้ทุกครั้งให้มีแต่ทอน กลับบ้านนอนให้สุขอุรา เห่ เฮ้ ห่าาาา ฮ๊าาาาาาาาาา

hbd..ครับคุณหมี..ไม่เจ็บไม่จน ไม่หล่น มีเงินทอน

ทำไม มีแต่คนอวยพรให้มะหมีมีแต่ทอน หรือว่าหล่นบ่อย

ขอบคุณทุกคำอวยพร ขอบคุณทุกข้อความคับ

ขอให้พรที่ให้มากลับไปถึงตัวท่านด้วยนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน