กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ Hbd เจ้าพ่อ Led A31670 +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีความสุขมากๆครับ ของได้แล้วครับ กะตังจะจัดส่งให้เป็นลำดับต่อไปครับ

เอ้าฮี๊ว..คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีทู๊กโคน...นนนนน 55555

ถูกกกกกกก :smile:

มีความสุขมากๆครับ ร่ำรวยนะพี่เหน่ง.........แล้วก็เอาเงินมาเลี้ยงเหล้าน้องๆ....5555+

พูดอีกก็ถูกอีกกกกก 55555 :sexy_girl:

ผมก็เพิ่งนึกได้ว่าเคยคุยๆ กันว่า ป้าเหน่งเกิดวันเดียวกันกับป๊าหนิง ฮือๆๆ โทดก๊าบ
สุขกระสันวันเกิดย้อนหลังนะคับปี้ :wink::wink::wink:

มีความสุขมาก ๆ นะ ครับ
อย่าเจ็บ
อย่าจน
และอย่าพัง

HBD อีกครั้งนะค๊าบน้าเหน่ง...ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆเด้ออออออ...:smile:

สวัสดีวันเกิดด้วยคนนะค่ะ พี่เหน่งง :smile:

( ถึงไม่รู้จักกันก็เถอะ ฮิฮิฮิ ....):biggrin:

มีความสุขมากๆ นะคับป๋มมม :burn::smile:

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับพี่ :smile:

สุขสันต์วันเกิดคับ เค๊กวันเกิดนี่ใช้หลอดLED
ปักเค๊กปะเนี่ย ท่าทางจะสว่างทั้งก้อน

สุขสันต์วันเกิดคับ เค๊กวันเกิดนี่ใช้หลอดLED
ปักเค๊กปะเนี่ย ท่าทางจะสว่างทั้งก้อน

ขอบคุณครับ อ่ะแน่นอน STROKE LIGHT LED ปายเลย หุหุ มานแน่มาก หุหุ

ขอบคุณพี่น้องทุท่านเช่นกันครับ ความรู้สึกดีๆยังมีอยู่ทุกวันสำหรับ CEF-THAI ครับผม

I LOVE CEFIRO

โห้ โห้ โห้
:wink:​

มาช้าไปหน่อย..แต่งัยก็ขอให้ชีวิตยืนยาว..ค้าขายร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ครับ เหน่ง..

ไม่ทันแล้วซินะ

งั้นสวัสดีปีใหม่เลยละกัน

ขายไฟ LED เหรอครับพี่สนใจอยู่อ่ะ แต่ไม่ค่อยรุ้รายละเอียดเท่าไร

จะเอามาใส่ ฟอร์จูนเนอร์เค้าใส่กันกี่ดวงครับ

ใส่ทั้งไฟหน้า ไฟ สูง แล้วก็ตัดหมอกเลย

หรือยังไง หรือใส่แค่ดวงหน้าแล้วที่เหลือใส่เป็นไฟขาวเอา

เป็นของยี่ห้อไร แล้วราคาประมาณเท่าไร ใส่ให้ด้วยป่าวครับ

สุขสันต์วันเกิดเพื่อน
เกิดวันใกล้ ๆ กันเลย
มีความสุขมาก ๆ คั๊บ

Happy Birth Day นะคับ
ขอบคุณครับ หุหุ:wink:
ไม่ทันแล้วซินะ

งั้นสวัสดีปีใหม่เลยละกัน
ขอบคุณครับน้า อย่าลืมคริสมัสด้วยครับ อ่าว่าแต่ตัวที่นอนอยู่นั่นใส่ถ่านตรงไหนอ่ะครับ หุหุ น่ารักเชียว:brick:
ขายไฟ LED เหรอครับพี่สนใจอยู่อ่ะ แต่ไม่ค่อยรุ้รายละเอียดเท่าไร

จะเอามาใส่ ฟอร์จูนเนอร์เค้าใส่กันกี่ดวงครับ

ใส่ทั้งไฟหน้า ไฟ สูง แล้วก็ตัดหมอกเลย

หรือยังไง หรือใส่แค่ดวงหน้าแล้วที่เหลือใส่เป็นไฟขาวเอา

เป็นของยี่ห้อไร แล้วราคาประมาณเท่าไร ใส่ให้ด้วยป่าวครับ
ขอบคุณครับ ของที่ผมมีมันใกล้จารอบคันละครับลองเข้าไปดูในกระทู้ ELECTRIC เลยครับ:wink:
สุขสันต์วันเกิดเพื่อน
เกิดวันใกล้ ๆ กันเลย
มีความสุขมาก ๆ คั๊บ
thank you หลายตั้งแต่เกิดมายันแก่ยังไม่เคยมีใครอวยพรวันเกิดกรูแยะงี้มาก่อนเลยว่ะ555+ อย่างน้าเก้นว่าคนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีว่ะเพื่อน หุหุ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน