กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD เสธ.กุ๊ก a311125 ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ขอให้เสธ.มีความสุขมากๆนะครับ

คิดหวังจะไต่ถังก็ให้สำเร็จเสร็จสม หน้าที่ตำแหน่งก้าวไกลก้าวหน้านะครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

28 KB · อ่าน: 187

สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ เสธ กุ๊ก ไต่ถัง....:coolly-0028:

ขอให้มีความสุขสดชื่น......เลื่อนยศสูงๆ....ได้สองขั้นทุกปี

รักกันนานๆนะฮะ....WOW:coolly-0044:

มีความสุขมากมายหลายตันน้อง
มีเวลาก็สละให้พี่ให้น้องบ้างอย่าไปแต่พานควาย.

HBD ครับ
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
เป็นเสธ. แล้ว ขอให้เป็นนายพัน นายพลเร็วๆครับ

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่กุ๊ก
ขอให้มีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็ง ๆ แรง ๆ ไม่เจ็บไม่จน

หน้าที่การงานรุ่งเรือง ราบรื่น ร่ำรวยเงินทอง

ปล. สละเวลามาปิ้งย่างบ้าง...นะค่ะเสด็จพี่ :coolly-0046:

ขอให้เสธ.มีความสุขมากๆนะครับ

คิดหวังจะไต่ถังก็ให้สำเร็จเสร็จสม หน้าที่ตำแหน่งก้าวไกลก้าวหน้านะครับ

attachment.php

มีความสุขมากๆๆครับพี่เสธ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน