กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Hbd ไอ้เพื่อน ออย 211

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31032
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอไห้มีความสุข มากในวันคล้ายวันเกิดครับ
ฮะๆ
ขอไห้ล่ำรวยล่ำรวยครับ

Hbd ขอให้มีตังเยอะๆ กิจการขายของขายดีๆนะพี่

ปล.เมื่อกี้เพิ่งคุยกันก้อไม่บอกว่าวันเกิด เลี้ยงไหนเนี่ยวันเกิด

ขอให้ร่ำรวย มีเงินทอง ขอให้มีนารีรอบเตียงทุกคืน 5 5 ขอให้ตรงน๊านใหญเท่าแขนด้วยน้า อิอิ :biggrin:

ถ้าน้าออยอยากรวย ก้อขอให้รวยสมใจนะครับ มีความสุขมากๆนะครับ พี่ชาย

ร่ำๆรวยๆ เฮงๆ ฮิ้วววววววววววว นะพี่ออยเยอร์ อิ อิ มีความสุขด้วยนะพี่

เอาเว่ยเพื่อน...วางเป้าหมายอนาคตและชีวิตให้ดี
แล้วขอให้สำเร็จอย่างที่ใจหวังไว้ ทุกเรื่องไป..

เอาเว่ยเพื่อน...วางเป้าหมายอนาคตและชีวิตให้ดี
แล้วขอให้สำเร็จอย่างที่ใจหวังไว้ ทุกเรื่องไป..

อวยพรด้วย เอาเหมือนเก้นนะ เอาแบบนี้เลย หุหุ:wink:

มีความสุขมากมากนะ ขอให้หาอะไหล่ในราคาถูกๆขายได้เยอะๆ ร่ำรวยร่ำรวยครับ

มีความสุขมากๆครับ พี่ มาม่า หมูหื่น

วันเกิดครบกี่ขวบก็ไม่รู้....
ขออำนวยพรให้น้ามีสุขภาพดี....แข็ง...แรงไม่ตก
สุขสมหวัง สำเร็จทุกประ..กาม..นะคับ

สุดท้าย....ขอให้น้าหาเกียร์ให้ผมได้เร็วๆน๊า....

พี่เก้นลืมบอกว่า คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีทุกคนป่าวเนี่ย

HBD นะพี่ออยยี่ เนื่องในวันเกิดพี่ ผมว่าพี่กรุแตกลงฟรีสไตล์ให้บอร์ดแตกไปเลยดีมั้ย 55555 :sexy_girl:

มีความสุขมาก ๆ นะครับ
อย่าเจ็บ
อย่าจน
อย่าพัง

Hbd คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

HBD คับน้าออย...ขอให้มีความสุขมากๆ..ถึงจุดสุดยอดบ่อยๆนะค๊าบบบบบบบ...:wink: :biggrin:

:byebye: ขอให้ รวย แบบ เหลือเชื่อ ขอให้ใหญ่เกินจริง ขอให้ไม่เจ็บไม่ไข้ ขออะไรก็ได้ ยกเว้น อย่าขอให้ไม่ได้เจอกันอีก รักนะ จุ๊บๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน