กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD A311069 A31แจะ น้องสาว Cef-Thai จุ๊บุ จุ๊บบุ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เฮ้อ.....แฮ๊ง....เบิร์ดเดย์ครับ แจะ PR สุดสวยของเซฟไทย อยู่ดูแลพวกพี่ๆตลอดไปนะครับ...

ส่งเบอร์ บ/ช มาด้วยนะครับ จะส่งตังค์คืนให้ ขอบคุณคร้าบ....

attachment.php

ขอให้น้องแจะ จงมีความสุขมากๆ และเป็นที่รักของน้องบอล ตลอดไป..

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
แต่ ใครเก็บบัตรเหล้าไว้มั้ยอะแจะ
ใครว่างเข้าไปกินเลยนะ พี่น้อง
บอกเหล้าเซฟไทย

เออออ ใครเป็นคนรวมกระทู้ครับ หัวกระทู้เป็นของผมแต่ทำไมคนตั้งเป็นคนอื่น แกไขด้วยนะครับ

เออออ ใครเป็นคนรวมกระทู้ครับ หัวกระทู้เป็นของผมแต่ทำไมคนตั้งเป็นคนอื่น แกไขด้วยนะครับ
กูรวมของไออั้มเข้ากระทู้มึง แต่ทำมัยมันขึ้นว่าเป็น
กระทู้ไออั้มตั้งวะ กูขอโต๊ษษษษษ
พี่ต้น แก้ไขให้ที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน