กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++++ HBD A31212 Champ ++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31670
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขอีกปี นะมรึงงงง

มีความสุข ทั้ง กาย ทั้ง ใจ

เรียนจบไวๆ

อ่ออ เรียนแทนพวกกูด้วยนะ 5555

Happy Birthday

From : แจะ บอล วิทย์
ณ. คอนโดไอแจะ :biggrin:

H B D ครับ ขอให้สมหวังทุกประการ:redface: :redface: :redface:

ปล. ว่าแต่เจ้าของงาน ไปไหน

โอ้วววว ไม่ได้เข้าเว็บมา 3 วันกว่า เนื่องจากติดภารกิจมั่วข้อสอบอยู่ครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนเลยครับที่เข้ามาอวยพรวันเกิดผม ตอนนี้ก็อายุครบ 26 พอดีแล้ว

ขอให้ทุกๆ ท่านมีความสุขกานสบายใจ และอยู่กับเซฟไทย หมดตูดกับเซฟคู่ใจไปตลอดกาลเช่นกันครับผม

*แหม่ แต่ว่าก็ว่าเถอะ คนเกิดเดือนนี้เนี่ย หน้าตาดีทุกคน เนอะพี่เก้น พี่เหน่ง 55555 :sexy_girl:

มีความสุข มาก นะครับ
อย่าเจ็บ
อย่าจน
และอย่าพัง

HBD นะคับน้าแชมป์ปี้...ขอให้รวยๆรถสวยๆแรงๆ
อ้อ...ขอให้มีกิ๊กเยอะๆด้วยนะค๊าบบบบบบบบ....:wink:

สุขภาพแข็งแรง ขอให้เมียมึงโหดน้อยลง
ขอให้มึงมีเวลาแดกเหล้าเยอะ
ขอพระเจ้าคุ้มครอง อาเมน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน