กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD A31873 น้าอั๋ล....... (ลิ้นแมวในตำนาน)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
HBD ครับน้า...น้องๆ หน้าห้อง Chat เขารออวยพรน้ากันเพีัยบแล้ว

ผมเปิดประเด็นให้เลยแล้วกัน
ขอมีความสุข เงินทองมีให้ใช้ไม่ขาดมือ สุขภาพแข็งแรง
ส่วนไอ้ที่แข็งแรงดีอยู่แล้ว ก็อย่าใช้มากนักเลยน้า.. พี่ๆน้องๆ เขาเป็นห่วง

อายุ วัณโณ สุขขัง... พะลัง......

HBDนะน้าอั๋น ขอให้ลดละเลิกได้ทุกอย่าง เพื่อครอบครัวเน้อออออ

Happy Birthday ด้วยหัวใจ คิดอะไรให้ได้ตามปรารถนา ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดีคร๊ััะ
:coolly-0001:

ร่ำรวย เฮง เฮง แข็งแรง คิดอะไร ได้ดั่งคิด
มีความสุขมาก มาก ครับ

HBD. นะค๊าาาพี่อั๋น.. มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
ร่ำรวยเงินทอง...การงานราบรื่น จ้าาา

ขอให้สุขภาพแข็งแรง "อโรคยา ปรมาลาภา ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ"

วันเกิดแล้วนะเพ่ ป้ายอะ..เมื่อไหร่จะมาเอา เฮ่อ ...ไม่ือยากจะด่้าเล้ยยยย เห็นเป็นวันเิกิดนะเนี่ย ก็ขอให้พี่ิอั๋นสุขภาพแข็งแรงกายใจและสติปัญญาที่ดีๆๆ ขอให้เงินทองไม่ขาดสาย ส่วนตับก็อย่ากินที่มัีนอ่อนมากนัก เดี๋ยวเสียสุขภาพ:coolly-0039:

Happy Birthday ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขมากๆนะค่ะ :coolly-0039:

อืม....ขอบคุณทุกเสียงที่โพสมาและไม่โพสมา และจงตอบไปให้เป็น100เท่า1000เท่า...:coolly-0033:

เกิดมาทำมายยยยยยยยย
ช้านนนนลืมเธอไปหมดแว้วววววว ฮ่าๆๆ

สุขสันต์วันเกิดนะพี่อั๋น
ขอให้ รอด แคล้วคลาด ปลอดภัยย นะคะ

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

HBD..น๊ะเสี่ยอั๋น(ให้เปนเสี่ยสักวัน) ขอให้มีความสุขมากๆๆ เงินทองกองท่วมหัว ขอให้เสียตัวกับเด็กเอ๊าะๆ...เพี้ยงงง.. :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน