กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD a31969 ไอ้น้องจะล็อปปป

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันแก่ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไร ขอให้ได้อีกอย่าง.......5555+

สุข สม หวัง ใน ทุก ๆ ด้าน ที่ คาด หวัง เอา ไว้ นะ ไอ่ น้อง จา ล็อบบบบบ....

ท่อง ไว้ ไฟ แดง ไฟ แดง อย่า ไป ฝ่า มัน เข้า หล่ะ มัน เสียวววว พวก จา แจก ทิช ชู่ เอ๊ย ใบ สั่ง เข้า ให้ เน้อ... อุอุ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องชายอารมณ์ดี สู้ๆครับชีวิต ต่อไปต้องดีขึ้นแน่ๆ

HBD ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองไม่ขาดมือ
เรื่องบางเรื่องก็ปล่อยวางบ้าง อย่าหักโหม

5555555

ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรทุกท่านนะครับ

น้องคนนี้ จะจำแล้ว เอาไปปฎิบัติตามอย่างเคร่งครัด(บางเรื่องนะ)

ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะครับ

ความทุกข์ทั้งหมดที่มี ขอให้หายไปอย่างไม่มีวันกลับ สิ่งที่ตามมามีแต่ความสุขสมหวังทั้งกายทั้งใจเบิร์ดเดย์คัฟน้อง เฮง เฮง รวย รวย ...........ยังทันใช่มั้ยคัฟ ผมเพิ่งกลับจากราชการ 555+​