กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ HBD Rookie A31069 @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311069

Pr. Cef-Thai
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ขอให้ สนุก กับชีวิต
ขอให้มีเรื่องให้ยิ้มได้ทุกวัน
ขอให้ สู้ไหว ในทุกเรื่อง
และ ขอให้เป็นสามีที่น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะ :coolly-0045:

สุขสันต์วันเกิดนะฮ๊าาา คุณผัวกวนตีน
:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• photo (16).JPG
    photo (16).JPG
    63.4 KB · อ่าน: 102

เวบนี้กดไลท์ ตรงไหนครับ ไม่ได้เข้ามานานหาไม่เจอ

ขอให้แข็งๆ แรงๆ นะคับร่ำรวยๆ สุขกระสันต์สมหวังทุกอย่างนะคับ

ปล.ไม่ได้ดื่ม+ลงสนามรบระดับแนวหน้านานแล้วนะ

HBDครับ สมหวังทุกประการ ไม่เจ็บไม่จน

ขอบคุณสำหรับคำอวยพร ร่วมทั้งความห่วงใยดีดี ที่ส่งมาให้ในวันคล้ายวันเกิดของผมจากทั้งเพื่อน พี่ น้อง ทุกท่านนะครับ และขอให้พรอันประเสริฐทั้งหลายส่งผลถึงทุกๆท่านอีกเท่าทวีคูณเป็นร้อยเท่าพันเท่าเช่นกันนะครับ /(^_^ )

เจริญเจริญหลายหลาย
สุขเยอะๆ สุขขขทู้กกกวันไม่มีวันหยุดอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน