กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***jic กะบอกทอง*** ความรู้สึก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31630
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
อยากสอบถามผู้ที่ใช้ jic กะบอกทอง หน่อยครับ ว่า ฟิลลิ่งมันเป็นยังไงครับ ต่างกับกะบอกเงิน เยอะไม๊ ขอบคุณครับ

ผมใช้อยู่ทั้งหน้า-หลังเลย ขับเร็วรู้สึกดีครับแน่นหนึบดี แต่ถ้าขับช้าเลยก็กระด้างนิดหน่อยพอรับได้ครับ

ผมใช้อยู่ทั้งหน้า-หลังเลย ขับเร็วรู้สึกดีครับแน่นหนึบดี แต่ถ้าขับช้าเลยก็กระด้างนิดหน่อยพอรับได้ครับ

ไม่แข๊งจนเกินไปใช่ไม๊ครับ ชอบคุณครับ

ต้องดูด้วยครับว่าสปริงสีอะไร ถ้าเป็นสีดำจะแข็งประมาณปานกลางครับใช้งานทั่วไป
แต่ถ้าเป็นกระบอกทองสปริงม่วงเนี้ยจะเป็นระดับแข่งขันเลยครับ ค่า K อยู่ที่ หน้า 8 K
หลัง 6 K ครับตัวนี้ผมใช้มาประมาณ 3 ปีแล้วครับขับจนชินแล้ว แรกๆขอบอกเลยครับ
ว่าแม่งโครตทรมาณเลย แต่ก็หนึบมากๆเลยครับ....

ใช้อยู่เหมือนกันครับ

แข็ง ปั๋ง แต่ ไม่ถึง กะแข็งมาก ครับ รับได้ วิ่งทางหลวง ค่อนข้าดี แต่ แบบว่า ในซอยลูกลังแถวบ้านนอก ก็ เกวียน ดีๆ นี่เอง ( พอดีอยู่ต่างจังหวัด ) จะเจอทางวิบากบ่อย ๆ

ตอนนี้ ก็ว่าจะเอาโช๊คเดิม มาใส่อยู่ ( แบบว่า แฟนบ่นอ่ะ )

พอพูดถึงเรื่องแฟน.......บ่น นี่ก็เหมือนกัน
เค้าบอกว่าถ้านั่งคันนี้นานๆนะ (.y.) ยานแน่
55555555555555555

ต้องดูด้วยครับว่าสปริงสีอะไร ถ้าเป็นสีดำจะแข็งประมาณปานกลางครับใช้งานทั่วไป
แต่ถ้าเป็นกระบอกทองสปริงม่วงเนี้ยจะเป็นระดับแข่งขันเลยครับ ค่า K อยู่ที่ หน้า 8 K
หลัง 6 K ครับตัวนี้ผมใช้มาประมาณ 3 ปีแล้วครับขับจนชินแล้ว แรกๆขอบอกเลยครับ
ว่าแม่งโครตทรมาณเลย แต่ก็หนึบมากๆเลยครับ....[/quote]
ขอบคุณมากความรู้ไหม่ ครับ
ผมใช้ใส่หน้าอยู่ครับ กระบอกเงิน สปริงดำครับ
รู้สึกว่าจะชุบยางเป็นเนื้อติดมากับเหล็กเลยนะไอ้สีดำเนี๊ยะ
ไม่ใช่พ่นสีอะครับ
ที่ซื่อมาไม่รู้หลอกครับ รู้แต่ว่าเค้าว่ามา ก็น้าปุ๊ก417 ละครับ:smile:

ใช้อยู่เหมือนกันครับ

แข็ง ปั๋ง แต่ ไม่ถึง กะแข็งมาก ครับ รับได้ วิ่งทางหลวง ค่อนข้าดี แต่ แบบว่า ในซอยลูกลังแถวบ้านนอก ก็ เกวียน ดีๆ นี่เอง ( พอดีอยู่ต่างจังหวัด ) จะเจอทางวิบากบ่อย ๆ
ตอนนี้ ก็ว่าจะเอาโช๊คเดิม มาใส่อยู่ ( แบบว่า แฟนบ่นอ่ะ )[/quote]
เห็นเค้าบ่นมานานละ น้าคนนี้ ขอซื้อก็ไม่ขาย
เลยไปสอย กระบอกเงินมาซะเลย:smile:
--------------------------------------------------------------
ความรู้สึกของผมใช้ใส่หน้า อยู่นะครับ
กระบอกเงิน
ม่แข็งไม่อ่อนนะ ผมคิดว่ากำลังดี
ขับช้าๆเด้งๆนิดๆได้อัดถะรส รถซิ่ง
ขับเร็วกลางๆ ขึ้นไปดีมาก
เหิน สะพานลงมา ไม่มีเซ เลยครับ
ยิ่งชอบ สาดโค้ ขอแนะนำเลย หนึบมากๆ
คงเป็นที่อย่างท่าน A31510 บอกครับ
ขอบอกเลยว่าถูกใจมาก

แล้วตัวไหนเหมาะกะดริฟอะครับ
ผมมี...
หน้า HKS กระบอกทอง ปรับเกลียว ปรับหนืด ( น่าจะ 20 ระดับ จำไม่ได้แระ )
หลัง TEIN HR
ใส่รถดริฟท์มาคั๊บ
สนใจโทรมาสอบถามได้
0817729909

ผมมี...
หน้า HKS กระบอกทอง ปรับเกลียว ปรับหนืด ( น่าจะ 20 ระดับ จำไม่ได้แระ )
หลัง TEIN HR
ใส่รถดริฟท์มาคั๊บ
สนใจโทรมาสอบถามได้
0817729909

มีแอบมาขายของจนได้ ....