กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กระทู้ที่เคยตั้งไว้ไม่มีใครขุด ตั้งใหม่ก็ดีและ แต่มักจะเห้นไอ้พวก คิวทาโร่มันมาป้วนเปี้ยน
เสมอๆ
คิวทาโร่...!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ.....:biggrin:

ชนะอีกแล้วนี่หวา อะไรวะเนี่ย

ไปดูรุปเกมส์เถอะภูมิใจเหลือเกิ๊น

ฟอร์มแบบนี้ไม่ได้เรียกว่าชนะครับเค้าเรียกว่าเกือบแพ้

จริงๆเสมอก็บุญแล้ว :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เล่นไม่ดีแต่ชนะอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นเจิดง้างก็เห็นประตูแล้วครับ

เสียงนก เสียงกา ของจริง

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :biggrin:

เสียงนก เสียงกา ของจริง

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :biggrin:
นกบ้านเฮียร้อง ฮิ๊วววววว เหรอคับ เด๋ว 13 กันยา ร้องดังกว่านี้อีกคับ คริคริ:go: :go: :go:

นกบ้านเฮียร้อง ฮิ๊วววววว เหรอคับ เด๋ว 13 กันยา ร้องดังกว่านี้อีกคับ คริคริ:go: :go: :go:

อย่าไปถือสาหาความกะทีมที่พึ่งเห็นชัยชนะเลย มันก็ร้องไปงั้นแหละ ปิดดังปมด้อย ที่พึ่งได้แต้มเต็มๆ

อย่าไปถือสาหาความกะทีมที่พึ่งเห็นชัยชนะเลย มันก็ร้องไปงั้นแหละ ปิดดังปมด้อย ที่พึ่งได้แต้มเต็มๆ

ไม่ยอมรับฟามจริงเลย หงส์อ่อนเอ้ยยย

และเพิ่งได้แชมป์ฤดูกาลที่แล้วด้วย :biggrin:

อยากแพ้หงส์
อยากแพ้หงส์:rolleyes:

ไฟล์แนบ

5.6 KB · อ่าน: 70

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน