กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหมน้าอ๊อดครับ..ประโยคคลาสสิค ของแฟนหงษ์อย่างเราต้องบอกว่า

" ตัวนี้ น่าจะเป็นจิ๊กซอร์ ตัวสุดท้าย......"
ป๋มว่าคงไม่สุดท้ายร่อกคับน้า..น่าจามีอีก :coolly-0017:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ไฟล์แนบ

47.5 KB · อ่าน: 44
เท่าที่เคยดูฟอร์ม ธรรมดามากครับตัวนี้
แต่ถ้าเทียบกับมาสเคราโน่แล้ว ผมว่าพอ ๆ กันแหละ

ค่าตัวห่างกัน 5 เท่าตัว ให้มันเล่นได้ครึ่งของมาสเคราโน่ก็ดีใจตายแล้วคุณน้องเอ้ย

ค่าตัวห่างกัน 5 เท่าตัว ให้มันเล่นได้ครึ่งของมาสเคราโน่ก็ดีใจตายแล้วคุณน้องเอ้ย
เอาน่าพี่ ขาย ๆ ไปเหอะ มาสเคราโน่แม่งชอบโดนไล่ออกนัดเจอแมนฯยูด้วย ไม่รู้ทำไม

คืนนี้ 4 ทุ่มคับ..ลิเวอร์พูล - อาร์เซนอล

พลาดไม่ได้นะคับพี่น้องค๊าบบบบ... :coolly-0044:

พวกเราคนเชียร์ ไม่พลาดหรอกครับน้าอ๊อด

พวกมันคนเล่นสิครับ พลาดอีกแล้ว แทนที่จะชนะได้ 3 แต้ม เสือก เสมอได้แต้มเดียวคาบ้าน
เรน่าตะครุบบอลผิดเหลี่ยมนาทีที่ 90 แถมสังเวยใบแดงด้วย โจโคล

เบื่อเหมือนกันนะนี่ ก่อนเปิดซีซั่น โม้เช็ด พอเตะๆไปเริ่มซึม เป็นแบบนี้มาทุกปี เฮ้อ...

พวกเราคนเชียร์ ไม่พลาดหรอกครับน้าอ๊อด

พวกมันคนเล่นสิครับ พลาดอีกแล้ว แทนที่จะชนะได้ 3 แต้ม เสือก เสมอได้แต้มเดียวคาบ้าน
เรน่าตะครุบบอลผิดเหลี่ยมนาทีที่ 90 แถมสังเวยใบแดงด้วย โจโคล

เบื่อเหมือนกันนะนี่ ก่อนเปิดซีซั่น โม้เช็ด พอเตะๆไปเริ่มซึม เป็นแบบนี้มาทุกปี เฮ้อ...
เหวอตั้งแต่นัดแรกเลยนะเรน่า
ปีที่แล้วต้นฤดูกาลก้อโดนบีชบอลเข้าไป
ปีก่อนโน้นก้อไปคว้าหัวแอนดี้ จอห์นสัน แทนที่จะคว้าบอล
มาปีนี้ตะครุบกบในโกล์
ฮ่า ๆ ๆ

ยืมตังค์ไปซื้อ แลนดอน โดโนแวนหน่อยดิพี่
ของดี ราคาถูก เสือกไม่มีเงินซื้อ เวรจิง ๆ
ถ้ามันรั้ง สตีเฟ่น พีน่าไม่ได้นะ ผมเลิกเชียร์แม่มแน่ แต่ดีใจมันต่อสัญญาอาร์เตตาร์ได้:coolly-0001:

จาก 3 แต้มเหลือแค่แต้มเดียว..เง้อออ บักเรน่าพาเศร้า :coolly-0027:

เมิงเชียร์แมนยูไม่ใช่เร๊อะ
เชียร์แมนยูมาหลายปีแล้ว และที่สำคัญก็ได้ลุ้นทุกปี เลยหันไปเชียร์ท็อฟฟี่บ้าง แต่เชียร์มา5-6ปีแระ แบบว่า รักนะแต่ไม่แสดงออก แต่ยังจำติดตาติดใจได้เลยว่า เรน่าตะคลุบหัว แอนดี จอนห์สัน มันช่างแน่นอนจริงๆ:coolly-0023:

โพลเซน,มาสเคราโน เป็น DM คู่กันสองคน

เจอร์ราด เป็น AM ยืนอยู่หน้าสองตัวรับ

โจโคล,โยวาโนวิช ขึ้นริมเส้นคนละฝั่ง

ตอร์เรส หน้าเป้า

สูตรนี้ น่าจะกลับมาเป็น top4 ได้อีกละน่า

คืนนี้คับ ยูโรปา ลีก รอบเพลย์ออฟนัดแรก
1.45 น. หงส์เปิดบ้านรับแทร็บซอนสปอร์จากตุรกี

ตามเชียร์กันคับพี่น้องค๊าบบบบบ...:coolly-0045:

นัดแรกโดนใบแดง นัด2ยิงลูกโทษไม่เข้า ไม่รู้นัดต่อไปจะมีไรให้ตื่นเต้นอีกตาคนนี้ สงสัยความมั่นใจหายไปเป็นกระบุง :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน