กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting นอกรอบเขาใหญ่ กิจกรรมระหว่างคลับ นิสสัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไอนี่พูดถูก ปีที่แล้วผมกะคณะ71ไปกัน
6คัน ล้อดุ้งไปคัน อีกอย่าง เสียงรถพวกเรา
ก็ใช่ย่อยอยู่ ขับขึ้นเขาใหญ่ขนาดคลานๆ
เก้งกวางยังวิ่งแทบตกเขา..อยากไปนะ

ไปปะหละ...

เหมือนจีบกันเลย ไอ้ 2 คนข้างบน

555555555555 :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

มีใครสนใจไปเช้า...กลับเย็นบ้างไหม .....
แบบว่าไปวันเดียวอะ วันที่ 24 :eeek:

เพราะ 25 วันเกิดเจ้า X เซฟนนท์ :biggrin:

ก็ถ้ากลับมาทัน
ก็ว่าจะไปอยู่งานแต่ง พี่ X เนี่ยยยย

:smile: :smile: :smile:

ถามอีกอย่างดิ เจ๊โจ้

เอาเต๊นท์ไปกางเองได้ป่ะ :biggrin:

:eeek: เอาเต๊นท์ ไป กาง เอง เนี่ย นะ คิดว่าได้อ่ะ
เค้าคงมีที่สำหรับกางเต๊นท์แหละน้องแจะ..:biggrin:
เด๋วพรุ่งนี้โทรถามให้ หรือแจะจะลองโทรไปคุยดูเอง...

เบอร์โทรศัพท์...อยู่ใน ICON ของเค้าข้างล่างแน่ะ

ไฟล์แนบ

18.8 KB · อ่าน: 90
มีใครสนใจไปเช้า...กลับเย็นบ้างไหม .....
แบบว่าไปวันเดียวอะ วันที่ 24 :eeek:

เพราะ 25 วันแต่งเจ้า X เซฟนนท์ :biggrin:

น่าสน ประหยัดลงหน่อยนึง....
วันเดียวได้สองงานเลย:biggrin:
....แล้วคุยกัน

:tongue: จัดไปอย่าให้เสีย...............
สรุปว่าได้สมาชิกไปเกือบ 17 ห้อง
นายท็อด...บอกวันนี้จะคืนห้องที่เหลือ ที่จองไว้ 20 ห้อง
ให้กับทางรีสอร์ท หากท่านใดจะร่วมทริปนี้ด้วย
กรุณารีบ โทรไปหาคุงท็อด ก่อน 18:00 น. วันนี้
เด๋วจะไม่มีห้องให้นอน เอิ๊กๆๆๆๆ

เบอร์โทร...
คุงท็อด TIIDA. 086-4081474

:biggrin: สรุป... :biggrin:

กำหนดการเดินทางไปเขาใหญ่วันที่ 24-25 พฤศจิกายน 2550

24 พ.ย. 2550

08.00 น. พร้อมคณะที่โลตัส รังสิต
09.00 น. ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่เขาใหญ่ระหว่างทางแวะนมัสการพระพุทธฉายที่จังหวัด
สระบุรี
12.00 น. รับประทานอาหารกลางวันบริเวณน้ำตกเจ็ดสาวน้อย
บ่าย สนุกสนานกับการเล่นน้ำตก
16.00 น. เดินทางถึงที่พัก ฮอลิเดย์ปาร์คเขาใหญ่
18.00 น. รับประทานอาหารเย็น(1) หลังอาหารพักผ่อนตามอัธยาศัย

25 พ.ย. 2550

07.00 น. รับประทานอาหารเช้า(2) หลังอาหาร นำคณะเข้าสู่ ทองสองบูรณ์คลับ สนุกสนานกับการเลือกซื้อกิจกรรมต่างๆ ได้แก่ กิจกรรมล้อเลื่อน Luge, กิจกรรมขี่ม้า, กิจกรรมขับรถ ATV และกิจกรรมโกลคาร์ต
12.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน ณ ร้านเรือนไม้ชายน้ำ
น่าย ซื้อของฝาก หลังจากนั้นเดินทางกลับกรุงเทพฯ

..................................................................................

สรุปห้องพักนะครับ

1.ป๋าไก่(ประธาน TIIDA) + ภริยามาเฟีย
2.ป๋าโจ้(รักษาการประธาน CEFIRO-THAILAND) + อาซ๊อมาเฟีย
3.คุณวิท vitty (ประธาน TEANA CLUB) + ..............
4.คุณป๊อกกี้ + ภรรยามาเฟีย
5.คุณอ้วน T93 + เพื่อนน้องวี
6.คุณวิท wit +.........
7.เจ๊แอน+ปุ๋ย+เจ๊ท
8.พี่เจี๊ยบ+คุณหนิง+น้องวี
9.คุณ ping tiida + Family
10.เจ้าเค
11.เจ้าเค
12.น้องแก้ม + แม่อ้อย
13.คุณนุ้ย+เพื่อน 2 ท่าน
14.นาย TOD Tiida(อยากรู้ใช่มั้ยว่าผมจะพาใครไป อิอิ)
15.เพื่อนเจ๊แอน
16.คุณหมวย 411 + น้องน้ำ
17.คุณเจ็ท + เพื่อน 2 ท่าน
18.คุณโต A31002 + ภริยา
19.คุณบอล A31069 + มาดาม
20.คุณเก่ง A315xx + มาดาม
21.เจ้าโต้ , wit_ZERO , A31450
ตามนี้นะครับขาดใครมาแจ้งด่วนครับ

:redface: คุณท็อด TIIDA. แจ้งมาว่ายังมีห้องเหลือ อีก 1 ห้อง
มีสมาชิกท่านใดสนใจ ที่จะไปร่วมกันมั่งป่าว
พรุ่งนี้ (วันพุธ) วันสุดท้าย ทางผู้จัดจะคืนห้อง
ให้กับทางรีสอร์ท แล้วนะครับ...

............................................

:rolleyes: กิจกรรมลอยกระทง ม่ายมีคร๊าบบบ...
เอาไว้รอ Meeting. วันที่ 3 ธันวาคม 2550
ทีเดียวเลยดีกว่านะครับ...

:redface: ค่อยยังชั่วหน่อย...มีพวกเราร่วมทริปนี้ อีก 3
ของเก่า...4 คู่ มาเพิ่มอีก 3 คน อิอิอิ

ขอบใจหลาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน