กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Motor Expo 2010 8 ธันวาคม 2553 Cefiro-Thailand จะไปโชว์ตัวกันครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นัดเจอกันที่ลานจอด P9 ( บ่อน้ำหลัง CHALANGER HALL ) วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2553 ตั้งแต่เวลา 13.30 น. เป็นต้นไปนะครับ

ไม่ทราบว่าพี่พอมีแผนที่ไม๊
ไอ้ลาน P9 เนี่ยมันคือตรงไหนอ่ะ
มาจากด่วนที่มาลงตรงเมืองทองเลยอ่ะ

แผนที่
จุดรวมใช่จุดเดียวกับเมื่อปีที่แล้วไหมอ่ะครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

37.2 KB · อ่าน: 286
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ไอ้ลาน P9 เนี่ยมันคือตรงไหนอ่ะ
มาจากด่วนที่มาลงตรงเมืองทองเลยอ่ะ
มือถือก็มี โทรสิครับพี่น้อง
:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:

หรือไม่มีตังก็ยิงเบอร์มา เด๋วโทรกลับ

ไปด้วย ค๊าบ แต่ว่าคัยก้อได้ นัดผมที่ ปั้มแถวนั้นได้ไหม ผมไม่เคยไป เมืองทอง :coolly-0033:

ลงด่วนขาออก เจอไฟแดงเลี้ยวซ้ายเลยครับ ลานอยู่ขวามือเลย

ถ้าไปถึงตอนเย็นๆจายังมีที่จอดไหมอ่าคร้าบ:coolly-0033:

วันพุธผมติดไปฝึกสอน:coolly-0018::coolly-0018: กว่าจาไปถึงคงเย็นแน่เลย
:coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน