กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Nissan Cefiro A31 บ้านๆขาวๆอวบๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย toonz5363
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

หล่อคับหล่อ สไตบ้านๆดี มะก่อนของผมก้อแบบเนี๊ย แต่ซักพักตอนนี้ซิ
ยังไม่จบเลย ผมชอบนะไอ้ฝาท้ายหลัง เคฟล่าอ่ะ เด่วอีกแป๊บจะมีเหมือนกัน
รถพี่ถือว่าโอเลย นะ ขับแบบโดยไม่ต้องอาย Cef คันอื่น
:coolly-0005:

เจอบ่อยครับคันนี้แถวหลังม.สยาม
ขับสวนกันประจำจนเด็กที่อู่นึกว่าใครเอารถผมไปขับ
ไม่เหมือนก็กันชนหน้าเพราะตอนนี้ใส่อูมอยู่
รถสวยดีนะครับสะอาดตาดี

รถสวยดีครับ
ว่าแต่รูปแรกๆนี่ ใช่ไปถ่ายในพุทธมณฑลป่าวครับ วิวมันคุ้นๆ

งามดีจ้า...

เจอบ่อยครับคันนี้แถวหลังม.สยาม
ขับสวนกันประจำจนเด็กที่อู่นึกว่าใครเอารถผมไปขับ
ไม่เหมือนก็กันชนหน้าเพราะตอนนี้ใส่อูมอยู่
รถสวยดีนะครับสะอาดตาดี

ขอบคุณคร๊าบ พอดีเรีัยนอยู่สยาม อิอิ เบื่อแระ ไม่จบสะที 555 ก็ยังคงร่อนอยู่

แถวๆนี้ไปอีกนาน อิอิ

รถสวยดีครับ
ว่าแต่รูปแรกๆนี่ ใช่ไปถ่ายในพุทธมณฑลป่าวครับ วิวมันคุ้นๆ

ถูกต้องคร๊าบ รูปปัจจุบันเลย ไปถ่ายมาม่ะสองวันที่แล้วเอง ว่างจัด อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน