กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

O r T In Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
O r T In Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี โคตรคุ้ม

O r T Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

จัดให้หนักๆๆ ครับ เสียค่าบัตรเข้างาน เพียงไม่เท่าไหร่ ท่านอาจได้ของรางวัล มูลค่ารวมกว่า 8000 กลับบ้านไป ฟรีๆๆ

เริ่ม จาก นำสินค้า ไป ร่วม เล่นเกมส์ กับทางชมรมนะครับ
ก็จะมีรายการ ตามนี้นะครับ
1 ยอยพวงมาลัย 1 ชุด มูลค่า 1500 บาท
2 ปะกับแพท้าย 1 ชุด มูลค่า 3500 บาท
3 ค้ำหม้อลมเบรค 1 ชุด มูลค่า 1600 บาท
4 เซาะร่องจานเบรค 8 เส้น 1คู่ มูลค่า 1000 บาท
5 O r T Take A Bath โปรแกรม ล้างสี ดูดฝุ่น + เคลือบสี มูลค่า รางวัลละ 300 บาท จำนวน 3 รางวัล

รวมแล้ว 8500 บาท ครับ

แล้วก้ ตามมาด้วย
นำสินค้า ของ O r T ไป Sales ในวันงานด้วยนะครับ ก็จะมี รายการ ดังต่อไปนี้นะครับ
1 ค้ำหม้อลมเบรค จาก ราคา ปรกติ 1600 บาท เหลือ เพียง 800 บาท ครับ มี 5 ชุด ครับ
2 ค้ำแพท้าย จากราคาปรกติ 4000 บาท เหลือเพียง 2500 บาท ครับ มี 2 ชุด ครับ
3 ปะกับแพท้าย จากราคาปรกติ 3500 บาท เหลือเพียง 2500 บาท ครับ มี 2 ชุด

สุดท้าย ครับ เพื่อ เป็นการ ฉลองร้านใหม่ครับ O r T Take a Bath เป็นคาร์แคร นะครับ อยุ่ตรง ถนน นวมินทร์ นะครับ ตรงสี่แยก บึงพังพวย ตรงกรมที่ดินบางกะปิ นะคับ
บัตร เข้างาน Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี ท่านสมาชิก สามารถ นำไปใช้ ล้างรถ ได้ฟรี 1 ครั้ง/ 1 หมายเลขของสมาชิกในชมรมนะครับ ที่ร้าน O r T Take A Bath นะครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

125.3 KB · อ่าน: 1,091
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อ้าวบอลมาเปิดแถวบ้านก็ไม่บอก
ใช่ที่ติดกับร้านขายอะไหล่มอไซต์ปะ

อยากได้ โคโยตี้เหรอพี่บิ๊ก น่าจะมีวัน Grand Open อ่าคับ ถ้าวันธรรมดาพี่บิ๊ก อยากได้ เดี่ยวหาให้ ชื่อร้านก็บอกอยุ่แล้ว Take A Bath แถวนั้น ดึกๆๆ มีเยอะคับ

ติดกับร้านอะไหล่มอไซค ครับ

พอดีเห็นป้าย รับสมัครพนักงานล้างรถ ไม่ทราบว่าคุณน้องยังรับอยู่ไหมครับ?

ชุดใหญ่จริงๆด้วย
เด็ดมากๆ เมพขิงๆ

วันเปิด grand opening จ้างนางแบบฝรั่งมาถูๆไถๆสาธิตการล้างรถด้วยโฟมสิครับ
ปะทะทางแบบไทย มาโก้งโค้งโชว์เคลือบสีรถ ซัก 3-4ตัว ไม่น่าถึงหมื่น

อากาศร้อนๆ มีพั๊นช์ เย็นๆชื่นใจ...แหม แหล่ม

ขี้คร้านแขกจะแน่นร้านจนไม่ยอมกลับบ้าน

เสร็จแล้วก็ อีพวกนี้แหละ ให้มันเดินขายคูปองล้างรถรายเดือน หรือรายปีก็แล้วแต่

น่าจะเป็นการเริ่มต้นที่ดีนะครับคุณน้อง

วันเปิด grand opening จ้างนางแบบฝรั่งมาถูๆไถๆสาธิตการล้างรถด้วยโฟมสิครับ
ปะทะทางแบบไทย มาโก้งโค้งโชว์เคลือบสีรถ ซัก 3-4ตัว ไม่น่าถึงหมื่น

อากาศร้อนๆ มีพั๊นช์ เย็นๆชื่นใจ...แหม แหล่ม

ขี้คร้านแขกจะแน่นร้านจนไม่ยอมกลับบ้าน

เสร็จแล้วก็ อีพวกนี้แหละ ให้มันเดินขายคูปองล้างรถรายเดือน หรือรายปีก็แล้วแต่

น่าจะเป็นการเริ่มต้นที่ดีนะครับคุณน้อง
แร้วนางแบบฝรั่งก้อไปกะพี่เขียดหลังงาน
ตามนั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน