กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

O r T In Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ก็คิดว่าจะทำแบบนั้นอะครับพี่เขียด แต่ต้องรอพวกเด็กล้างรถ มันล้างกันแน่นๆๆก่อนอะครับ วันแกรนด ยังหาฤกษ์ ไม่ได้เลยครับ

สรุปแล้ว นางแบบ ไม่มีเหลือถึงบอลซะคน ว้า เซ็งงงงงงง

สุดยอดเรยน้าบอล...ขอให้ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปคับ..:coolly-0009:

สุดยอดเลย อิอิ
มีอุดหนุนแน่แน่:coolly-0044:

ล้างรถที่นี่สงสัยต้องตัวซีดกลับมาทุกทีเป็นแน่...5555

555 แยกนี้ดึกๆๆ กระเทยเพียบ
จ้างพวกนี้ก็ได้ คนดูคงได้เสียวดี 555

ผ่านทุกวัน ไม่ยักกะอ่านป้าย อิอิ

เอาไว้รถทำสีก่อนแล้วจะไปใช้บริการครับ

ก็คิดว่าจะทำแบบนั้นอะครับพี่เขียด แต่ต้องรอพวกเด็กล้างรถ มันล้างกันแน่นๆๆก่อนอะครับ วันแกรนด ยังหาฤกษ์ ไม่ได้เลยครับ

สรุปแล้ว นางแบบ ไม่มีเหลือถึงบอลซะคน ว้า เซ็งงงงงงง

วันที่ 9 เดือน 9 ปี 2009 เป็นไงครับ
เลขสวยดีครับ:coolly-0041:

สุดยอดเรยน้าบอล...ขอให้ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปคับ..
ขอบคุณครับน้า

ก็คิดอยุ่ครับ 9/09/09 แต่มันจะไม่ทันอะดิครับ งั้นสงสัยต้องทำป้ายใหญ่กว่านี้ อีก

งานนี้ ถ้าไม่เรียก มีเคืองครับคุณน้อง

โทรคุยกันนะครับบอล เผื่อว่ามีอะไรให้พี่พอจะช่วยได้ ยินดีเสมอครับ

งานนี้ ถ้าไม่เรียก มีเคืองครับคุณน้อง

โทรคุยกันนะครับบอล เผื่อว่ามีอะไรให้พี่พอจะช่วยได้ ยินดีเสมอครับ

ครับไม่ลืมครับ พี่เขียดที่น่ารัก น้องจะลืมได้ยังไง อยากให้พี่เขียด หาสาวๆๆอะคับ

หุหุหุ

ถนน นวมินทรครับ ตรงสี่แยก กรมที่ดินบางกะปิครับ ระหว่างซอย นวมินทร์ 51 กับ ซอย นวมินทร์ 53 ครับ

ถนน นวมินทรครับ ตรงสี่แยก กรมที่ดินบางกะปิครับ ระหว่างซอย นวมินทร์ 51 กับ ซอย นวมินทร์ 53 ครับ
ผมมีบัตรแขวนคอสีเหลืองของงานมีตติ้งนี่ล้างสีดูดฝุ่นฟรี 1 ครั้งใช่ป่าวครับ

ผมมีบัตรแขวนคอสีเหลืองของงานมีตติ้งนี่ล้างสีดูดฝุ่นฟรี 1 ครั้งใช่ป่าวครับ
รถอ่ะล้างฟรี ดูดฟรี แต่คนต้องล้าง ต้องดูดเอง
เข้าใจป่ะเนี่ย
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน