กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB25 กับ JZ นาทีนี้ตัวใหนคุ้มครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย edition
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

edition

Registered
รกวนสอบถามข้อมูลเพื่อการตัดสินใจครับ

ระหว่าง RB25 กับ JZ นาทีนี้ตัวใหนคุ้มครับ ผมเคยเล่น JZ มาบ้างเเล้วชอบ

ตรงอะไหล่หาง่ายดี ราคาไมาแพง เวลาพัง ไม่เจ็บตัวมาก

RB ไม่มีข้อมูลเลยครับ ตอนนี้อะไหล่แพงเหมือนเมื่อก่อนหรือป่าวครับ หายาก

หรือป่าวครับ รบกวนน้าๆที่ใช้อยู่ให้คำแนะนำครับ ผมว่าจะซื้อรถมือสองที่วาง

เครื่องมาเเล้วครับเเล้วมาเก็บเอาเอง

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน