กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef - Thon TODAY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ถึงว่าดิ กลับไปได้กลิ่นแปลกๆ:coolly-0043:
:coolly-0043::coolly-0043:
อ้วกเต็มทางด่วนอีกตะหาก :coolly-0028:
ก็กินกันซะเร็วขนาดนั้น :coolly-0038:
โทษที่คับ พี่บอลไม่ได้รับสาย .... รถหนูพัง..
:coolly-0019::coolly-0019: = :coolly-0014:

วันนี้ คาดว่าจะมีนัดคุยงานกันที่ บาหลีนะครับ ใครคาดว่าอาจจะเกี่ยวข้องหรืออยากจะเกี่ยวข้องเชิญนะครับ วันนี้มี3วง กับ1กลม มีสมาชิกประชุม เสี่ยร้านท่อน้ำบางบอน เสี่ยร้านเหล็กหน้าวัดสารอด ลูกจ้างไม่ประจำร้านพิมพ์ และอนุกรรมการการประชุมอีกนิดหน่อย

วันนี้ คาดว่าจะมีนัดคุยงานกันที่ บาหลีนะครับ ใครคาดว่าอาจจะเกี่ยวข้องหรืออยากจะเกี่ยวข้องเชิญนะครับ วันนี้มี3วง กับ1กลม มีสมาชิกประชุม เสี่ยร้านท่อน้ำบางบอน เสี่ยร้านเหล็กหน้าวัดสารอด ลูกจ้างไม่ประจำร้านพิมพ์ และอนุกรรมการการประชุมอีกนิดหน่อย

บอกไว้ก่อนนะครับ ไปประชุมแล้ว

ผมไม่ไปดูไซส์งานต่อนะครับ :coolly-0010:

อ้าวเสี่ยร้านเต้น จะมาด้วยหรือครับ เรียนเชิญครับ
เห็นมีบาร์เทนเดอรืเด็กน้อย ก็อยากมาด้วยนี่
โทรคุยกับ เสี่ยร้านท่อน้ำครับ

อ้าวเสี่ยร้านเต้น จะมาด้วยหรือครับ เรียนเชิญครับ
เห็นมีบาร์เทนเดอรืเด็กน้อย ก็อยากมาด้วยนี่

เด็กๆต้องไปโรงเรียนแต่เช้าครับ วันนี้วันซีเนียร์ :coolly-0010:

โค๊ดลับเยอะจังแฮะ

กลับวันไหนอ่ะพี่ กลับมา เอาความหนาวมาฝาก 2 ถุงด้วยนะพี่ ^^

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ

อยู่ เอกชัย/เพชรเกษม46

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน