กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

กล่องเสริมราคาประมานเท่าไหร่อะคับ..คือตอนนี้ต้นสะดุดอะคับ..ต้องเร่งให้เกิน2พันรอบ..ถึงจาวิ่งเหมือนเดิม..รึไม่ไว้เสาร์ที่18/10..จาแวะเข้าไปให้ดูได้ป่าวอะคับ..ขอบคุนคับ:biggrin:

เข้าไปวันอาทิตย์นี้ก็ได้ครับ:smile:

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

แล้วถ้าเป็นพวก Neo6 ปรึกษาหรือเอาไปให้ทำบ้างได้ไหมอะครับ

แล้วการจูนรอมกล่องธรรมดา เดิมๆ
มันจะเหมือนพวกกล่องโม นอก เช่นพวก ไมน์ ไหมครับ

ผมไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลยครับ

รบกวนถามช่างครับ
คืออยากทำสีฝา ตามรูปครับ เหลืองดำ ที่ร้านพอจะรับทำไหมครับ
ถามก่อนครับ เพราะงานแบบนี้บางทีอู่ ไม่รับ เพราะเค้ามองว่าสามารถทำเองได้แต่ผมอยากครับ
ขอบคุณมากครับ

รบกวนถามช่างครับ
คืออยากทำสีฝา ตามรูปครับ เหลืองดำ ที่ร้านพอจะรับทำไหมครับ
ถามก่อนครับ เพราะงานแบบนี้บางทีอู่ ไม่รับ เพราะเค้ามองว่าสามารถทำเองได้แต่ผมอยากครับ
ขอบคุณมากครับ

เฉพาะ ฝาเหรอโอ :confused:
:redface:
เดี๋ยวให้พี่นุ คนทำมาตอบ หรือไม่งั้นเดี๋ยวถามให้:biggrin:

รับทำครับ แต่ต้องนัดก่อนน่ะครับ แล้วอีกอย่างฝาวาล์วมีน้ำมันซึมไหมถ้ามีต้องเบิกอะไหล่ไว้ก่อนครับ:confused:

รับทำครับ แต่ต้องนัดก่อนน่ะครับ แล้วอีกอย่างฝาวาล์วมีน้ำมันซึมไหมถ้ามีต้องเบิกอะไหล่ไว้ก่อนครับ:confused:

เฉพาะ ฝาเหรอโอ :confused:
:redface:
เดี๋ยวให้พี่นุ คนทำมาตอบ หรือไม่งั้นเดี๋ยวถามให้:biggrin:
ได้ครับ เท่าที่มองด้วยตาไม่น่าจะมีซึม น่ะครับ
แต่ก็ไม่แน่....ขอบคุณมากครับ ยังไง ผมขอโทรไปคุยดีกว่า จะได้นัดวันเวลาครับผม
จะได้คุยเรื่อง ฝาวาล์ด้วย ครับ
ปล. ขอบคุณ อ.เดียว ด้วยครับ

ได้ครับ เท่าที่มองด้วยตาไม่น่าจะมีซึม น่ะครับ
แต่ก็ไม่แน่....ขอบคุณมากครับ ยังไง ผมขอโทรไปคุยดีกว่า จะได้นัดวันเวลาครับผม
จะได้คุยเรื่อง ฝาวาล์ด้วย ครับ
ปล. ขอบคุณ อ.เดียว ด้วยครับ

ตามนั้นครับโอ รับประกันไม่มีผิดหวังแน่นอน :biggrin:

สงสัยเรื่องไหนถามพี่นุได้เลยนะให้คำแนะนำได้แน่นอน :smile:

สาวก Rb โทรมาคุยกันได้ครับ:redface:

ฝากรูปให้เจ้าของดูหน่อยน่ะครับ:redface:

ไฟล์แนบ

71.2 KB · อ่าน: 327
    67.7 KB · อ่าน: 300

:redface: เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด

ไม่ใช่รับแค่เก็บงานห้องเครื่องนะครับ :smile:

ปรับจูน ทำROM เครื่องตระกูลนิสสันทุก STEP ครับพี่น้อง โทรปรึกษาได้:redface:

ช่างนุ 086-7750409 สบายใจได้ เครื่องนิสสันต้องช่างนิสสัน:sure:

Up Up อลังการณ์งานสร้าง

uppppppppppไปๆๆๆๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆ

up หน่อย เดี๋ยวจะเอารูปผลงานมาลงให้ดูกันอีก ครับผม

งานดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน:byebye:

up up หน่อย อิ อิ:sure:

เดี๋ยวเสร็จแล้วจาเอามาอวดมั่ง อิอิ..สาวก RB..งานเนียนราคาย่อมเยา ตอบสนองลูกค้าได้ทุกระดับความต้องการครับพี่น้อง:sweet_kiss:

จัดระเบียบสายไฟใหม่ คิดเท่าไหร่ครับ จอดกี่วัน Rb20de

0867750409 พี่นุครับ โทรสอบถามได้เลย

จัดระเบียบสายไฟใหม่ คิดเท่าไหร่ครับ จอดกี่วัน Rb20de

ถ้าสะดวกก็แวะมาคุยกันครับจะได้ดูรถด้วยว่าสายไฟมันเสียไหมครับจะทำจุดไหนบ้าง ปรึกษาฟรีครับ ช่างนุ 089-2011526/086-7750409 แบริ่ง 60 สุขุมวิท 107:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน