กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เข้าไปช่วยมาเก็บมาฝากกันครับ กับการแปลงเบรค ใหญ่สวยเต็ม ce28:coolly-0037:

ขอบคุณมากคับพี่และขอบคุณพี่นุด้วยคับขนาดหลังยังไม่หายดีก็รีบใส่ให้น้อง ติดตั้งมางานถูกใจมากคับสวยงามและแข็งแรงโคดๆๆ
ปล.ถ้าปั๊มใหญ่กว่านี้อีกนิ๊ดๆเดียวงานงอก555 เบรคหลังทำเสร็จแล้วขอชมหน่อยนะคับพี่ เอิ๊กๆๆๆๆ

ยากตรงวางตำแหน่งปั๊มให้ได้อยู่ในองศาเดิม ที่สำคัญถูกใจคนทำและเจ้าของรถ
:coolly-0003:

รถต้นเดินไฟเมน ย้ายแบตแล้ว ชุดเพาเวอร์เสร็จเรียบร้อยครับ:coolly-0033:

ใกล้แล้วๆๆๆๆ พรุ่งนี้วันหยุด สงสัยพี่นุจะลุยยาวๆๆๆ

หล่อมาก ไหนเอามาลอง
เบรคหน่อยเด๊ะ....

เดี๋ยวให้ใส่เบรคหลังเสร็จก่อน แล้วให้ประธานเอาไปดริฟเทพกลางอนุเสาวรีย์ที่เดิมโอมั้ยเขร้ๆๆๆๆ
ปล.กูว่ารอบนี้มีปืนขึ้นไปบนอนุเสาวรีย์แน่ๆๆ5555

เดี๋ยวให้ใส่เบรคหลังเสร็จก่อน แล้วให้ประธานเอาไปดริฟเทพกลางอนุเสาวรีย์ที่เดิมโอมั้ยเขร้ๆๆๆๆ
ปล.กูว่ารอบนี้มีปืนขึ้นไปบนอนุเสาวรีย์แน่ๆๆ5555

ประธานขับ cef เป็นอยู่เหรอครับ ลืมหมดแล้วมั่ง เบรคอยุ่ตรงไหน ครัชอยู่ตรงไหน ขับแต่ Benz เกียร์ A/T :coolly-0010:

ประธานขับ cef เป็นอยู่เหรอครับ ลืมหมดแล้วมั่ง เบรคอยุ่ตรงไหน ครัชอยู่ตรงไหน ขับแต่ Benz เกียร์ A/T :coolly-0010:
ลองมั๊ยล่ะ ฟอร์จูนเนอร์มึงกูก็แอบหวดมาแล้วนะ 5555

ฝากอีกอย่าง เปลี่ยนเบรคใหณ่แล้วก็เปลี่ยนปั๊มบนให้ใหญ่ขึ้นด้วยนะครับเบรคจะใดัไม่ต่ำเกินไป
แล้วใส่ชุดดามคลิบเปอร์เบรคด้วยเพื่อเพิ่มความแข็งแรงทั้งแนวแกน X-Y

ใกล้แล้วๆๆๆๆ พรุ่งนี้วันหยุด สงสัยพี่นุจะลุยยาวๆๆๆ
ยาวเลยครับ ตั้งแต่เมื่อวานยันวันนี้ 17.00 เล่นเอาหมดแรง ต้องหนีไปกินลมชมวิวซ่ะหน่อย:coolly-0037:

ฝากอีกอย่าง เปลี่ยนเบรคใหณ่แล้วก็เปลี่ยนปั๊มบนให้ใหญ่ขึ้นด้วยนะครับเบรคจะใดัไม่ต่ำเกินไป
แล้วใส่ชุดดามคลิบเปอร์เบรคด้วยเพื่อเพิ่มความแข็งแรงทั้งแนวแกน X-Y

ผมใส่ปั๊มรหัส bm50 พอมั้ยพี่ แล้วชุดดามคาลิเปอร์เบรคแนวxyไม่ค่อยเข้าใจอะคับพี่
แล้วของผมใส่ยังอิอิ

มาเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะครับเดี๋ยวผมจะเอารถไปวนต้อนรับครับ อิอิอิ

ผมใส่ปั๊มรหัส bm50 พอมั้ยพี่ แล้วชุดดามคาลิเปอร์เบรคแนวxyไม่ค่อยเข้าใจอะคับพี่
แล้วของผมใส่ยังอิอิ
bm 50 ใช่ได้ครับ หม้อเล็ก เบรคตึงกำลังดี ที่ค้ำ XY คือกัดขึ้นมาเสริมอีกชิ้น ตรงบริเวณน๊อตคาลิปเปอร์ตัวบนกับน๊อตโช๊คตัวล้างครับ เห็นค่าใช่จ่ายจะสูง เพราะต้องกัดขึ้นรูป:coolly-0003:

ยาวเลยครับ ตั้งแต่เมื่อวานยันวันนี้ 17.00 เล่นเอาหมดแรง ต้องหนีไปกินลมชมวิวซ่ะหน่อย:coolly-0037:
ฮั่นแน่ๆๆ แอบมาซิ่งบางแสนหรือเปล่าครับ :coolly-0046:

ผมแทบจะนับถอยหลัง รอวันให้รถเสร็จเลยจริงๆ
ยิ่งเห็นว่าใกล้ ยิ่งอยากขับ

อีกไม่กี่วันเท่านั้น
โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ผมแทบจะนับถอยหลัง รอวันให้รถเสร็จเลยจริงๆ

พาไปลองนั่งด้วยนะครับพี่ต้น อิอิอิ

ใกล้แล้วหรือ :coolly-0040:เอามาขัดสีด้วยนะครับ:coolly-0028:

ใกล้ความจริงแล้ว กับ RB20det ชุดฝาวาล์วและท่อไอดีRB26:coolly-0033:

แถมอีีกคันที่จัดวางตำแหน่งท่อและแก้ปากอินเตอร์:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

63.5 KB · อ่าน: 100
    76.7 KB · อ่าน: 107
    73.5 KB · อ่าน: 97
    72.1 KB · อ่าน: 101
    68.7 KB · อ่าน: 93
    65.8 KB · อ่าน: 92
    62.5 KB · อ่าน: 91
    55.5 KB · อ่าน: 86
    58.3 KB · อ่าน: 99
    54.3 KB · อ่าน: 85
    53.8 KB · อ่าน: 87

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน