กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**Timer เสียหรือไม่เสีย เช็คก่อนซื้อยังไงครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย HAYABUSA
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

HAYABUSA

Registered
*-* พอดีสั่งซื้อจาก Web.นี่หล่ะ HKS. 5ปุ่ม พอไปให้ร้านติดช่างบอกน่าจะแกะซ่อมมาแล้ว เวลาที่นับมันไม่หยุด โทรไปขอเปลี่ยนคนขายบอกว่าของเค้าไม่เสีย เค้าเช็คมาแล้ว..เราก็เออ..ไม่เป็นไร..สงสัยมันเสียตอนส่ง EMS...
ถ้าเสียมันซ่อมได้ปะครับ...

*-* พอดีสั่งซื้อจาก Web.นี่หล่ะ HKS. 5ปุ่ม พอไปให้ร้านติดช่างบอกน่าจะแกะซ่อมมาแล้ว เวลาที่นับมันไม่หยุด โทรไปขอเปลี่ยนคนขายบอกว่าของเค้าไม่เสีย เค้าเช็คมาแล้ว..เราก็เออ..ไม่เป็นไร..สงสัยมันเสียตอนส่ง EMS...
ถ้าเสียมันซ่อมได้ปะครับ...

คนที่ขายคือใครแจ้ง PM ให้ผมทราบด้วย จักขอบคุณอย่างสูงลิ่วครับ
หรือถ้าคนขายรู้ตัวจะเข้ามาอธิบายเพื่อให้เข้าใจร่วมกันก็ไม่ว่ากระไร กราบเรียนเชิญด้วย เพราะมิฉะนั้นชมรมโดยผมจะเป็นผู้พิจารณาแต่เพียงฝ่ายเดียว เดี๋ยวจะหาว่าไม่เป็นธรรม

อุปกรณ์ Electronic
ควรลองหรือทดสอบให้มั่นใจก่อนจ่ายเงินครับ
แต่ถ้าไม่ให้ลองก็ควรคุยถึงการรับประกันในภายหลัง

เอาใจช่วยครับ ใช้ตัวเดียวกันเลย HKS 5 ปุ่ม

*** ไม่เป็นไรครับน้าลอง..ผมเองก็ผิดด้วย..สั่งซื้อแล้วเก็บไว้ในกล่องนาน..ไม่มีเวลาไปติดตั้ง..ดูแต่ภายนอก...พอเอาไปให้ร้านติดเลยพึ่งรู้..ผมจำไม่ได้ว่าใช้ชื่ออะไร..โทรหาได้ซัก 2-3 ครั้ง..คุยล่าสุดให้เอามาดู (ประมาณ 2เดือนแล้ว) พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดไม่มีเวลา..สุดท้ายก็ติดต่อไม่ได้พยายามหาชื่อใน Web.ก็ไม่มี..ผมลบเบอร์ไปแล้วครับ เก็บไว้ไม่มีประโยชน์...ไม่เป็นไรครับน้า..ถ้าเค้าทำแบบนี้แล้วมีความสุข...ผมก็ยินดีครับ..แต่เสียดายตังเหมือนกันนะ..ตั้ง1,200-แน่ะ.ว่าแต่มันซ่อมได้มั๊ยครับ..ถ้าซ่อมไม่ได้ ไม่คุ้มหาซื้อใหม่ได้แล้ว..ติดมัน2ตัวเลย..ประชด.

ว่าแต่ ต่อสายไฟครบรึป่าวครับ hks ตัวใหน มีรูปกะสีของสายไฟ ให้ชมมั้ยครับ

** ขอบคุณทุกท่านครับ..เดี๋ยวหากล้องถ่ายรูปให้ดูครับ..น้อง Vampire ถ้ามีสวยๆราคาย่อมเยา PM. บอกพี่หน่อยนะ แอร์ดิจิตอลที่ซื้อน้องมา เนียนเลยครับ..เพื่อนชมว่าจอสวย แหล่ม ๆ เลย..