กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Trailer Cefiro เทิดไทองค์ราชันย์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311148

Cefiro-Thailand Members
<object width="853" height="480"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/8nQq2focjgs?hl=th_TH&version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/8nQq2focjgs?hl=th_TH&version=3" type="application/x-shockwave-flash" width="853" height="480" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

ร่วมด้วยช่วยกันกระจายข่าวสารนะครับ เพื่อความยิ่งใหญ่ ให้คนทั้งโลกได้รู้
ว่าเราอยู่ที่นี่

นั่งดูแล้วขนลุกอย่างบอกไม่ถูก ได้วันแล้วแจ้งแต่เนิ่นๆหน่อยนะครับ
จะได้เตรียมชิ่งได้ถูกจังหวะ:coolly-0033:

ถึงไม่มีโอกาสได้ไปร่วมแต่ขออย่างนึงตามใจที่เรียกร้อง
"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน"

ปล.หากมีพรที่ว่า "สิบปีของผมแลกได้หนึ่งนาทีของพระองค์ ผมยอมแลก"
รักพระองค์ทีสุดครับ

ยิ่งใหญ่มากเลย ขออนุญาตนำไปโพสบนเฟสบุ๊คส่วนตัว เพื่อช่วยประชาสัมพันธ์ให้อีกทางนะคับ

งานนี้เป็นการรวมตัวของชาว Cefiro ทุกคน ไม่เฉพาะเจาะจงแต่สมาชิกชมรมเท่านั้น บุคคลทั่วไปผู้สนใจก็ร่วมกิจกรรมนี้ได้ เพราะเรามีพ่อคนเดียวกัน
ปล.ต้องรีบซ่อมรถตัวเองไปใหม่ซะแล้วครับเพื่องานนี้โดยเฉพาะ

อยากไปเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมเน้คับ กลุ่มผมคร่าวๆก้ 10คันค๊าาบบบ

สุดยอดมากครับปาล์ม นายเจ๋งงงงงงงจริงๆ

พี่น้องท่านใดสะดวกที่จะนำคลิปข้างบนไปเผยแพร่ ไม่ว่าจะทางโซเชียลเนตเวิร์คต่างๆ หรือ ทางใดทางหนึ่ง ก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ยิ่งชวนกันบอกต่อ ข่าวสารยิ่งไปได้ไกล

เรามาร่วมแรงร่วมใจสร้างประวัติศาสตร์ถวายแด่องค์สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวของพวกเรากันเถอะครับ

1ชีวิตคนเรา จะหาโอกาสดีๆอย่างนี้ไม่ง่ายนะครับ มาครับ มาสร้างประวัติศาสตร์ให้ชาวโลก ชาวไทยได้รู้ว่า เราเซฟ ไม่ใช่แค่แก็งแว็น เราก็ทำความดีถวายในหลวงของพวกเราได้ ทำให้คนไทยได้รู้ว่า เราต่างคนต่างมา แต่มาด้วยความสามัคคี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน