กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

VDO ไตรภาค...ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...(ฉบับสมบูรณ์)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: VDO ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...

เยี่ยมมาก..ในที่สุดก็อกมาจนได้
แจ่มๆๆ
เป็นงานเป็นการก็เป็นนะเราอะ คบกันมาตั้งนาน ผมเพิ่งรู้วันเนี้ย 5555555 :coolly-0028:

attachment.php

ไฟล์แนบ

59.8 KB · อ่าน: 198
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: VDO ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...

เออเอา VDO Present มาลงซ่อมด้วย ฟังไม่รู้เรื่อง ภาพเหลืองอีกตะหาก

เป็นงานเป็นการก็เป็นนะเราอะ คบกันมาตั้งนาน ผมเพิ่งรู้วันเนี้ย 5555555 :coolly-0028:

attachment.php

กูจิงจังตลอด แต่ไม่แสดงออก:coolly-0022:

เกินคำบรรยายจีงๆครับ.....เยี่ยมมาก:coolly-0044:

มี VDO ด้วย ไฮโซมั๊กมาก กก

(ไม่เห็นจะมีหนูเลย หือ ๆๆ)

เสียดาย วันนั้น ไม่หล่อเลยผม

แต่ฟังพี่เก้นแล้ว ขนลุก

ตรงรุ่นเลยอะ เนี่ยแหละ เซฟไทย

ดีนะ ตอนสัมภาษณ์พี่แนน

ไม่มีใครยืนใกล้ ๆ

มือไม้นี่ เหวี่ยงรอบตัวเลย

ฮ่า ๆ ๆ

ดีนะ ตอนสัมภาษณ์พี่แนน

ไม่มีใครยืนใกล้ ๆ

มือไม้นี่ เหวี่ยงรอบตัวเลย

ฮ่า ๆ ๆ

เคยลองจับมันมัดมือแล้ว
ปรากฏว่ามันพูดไม่ได้
สงสัยลิ้นไก่อยู่ได้รักแร้..

ตอนเค้าถ่ายรูป+ถ่ายวีดีโอกัน ผมมานม่ไมตัวตนรึไงหว่า ติดอย่างละนิดๆหน่อยๆ

-..-

ตอนเค้าถ่ายรูป+ถ่ายวีดีโอกัน ผมมานม่ไมตัวตนรึไงหว่า ติดอย่างละนิดๆหน่อยๆ

-..-

สรุปว่ามึงตายตั้งแต่รอบที่18ล้อทับไข่แล้ว
แต่ยังมาหลอกแดกพวกกูอยู่ใช่ไม๊

เออเอา VDO Present มาลงซ่อมด้วย ฟังไม่รู้เรื่อง ภาพเหลืองอีกตะหาก

มันเหลืองเพราะว่าหลอด Projector ที่ร้านมันไม่ดีแล้ว
สาย AV ก็ไม่มี

ถ้าเป็นหนัง AV วิ่งไปเอาท้ายรถน้าออยแล้ว มีแหง๋ๆ

มันเหลืองเพราะว่าหลอด Projector ที่ร้านมันไม่ดีแล้ว

ถ้าเป็นหนัง AV วิ่งไปเอาท้ายรถน้าออยแล้ว มีแหง๋ๆ

ตะลึก ตึก โป๊ะ ....

สุดยอด.............................

ขอบคุณมากครับ

เจ๋งดีครับ

อยากได้ไฟล์ Present ด้วยอะ
เอามาลงให้โหลดด้วยจิ

ขอด้วยคนครับบ :coolly-0022: ไปถ่ายมาด้วยน๊านนาน เหมือนมีแว๊บเดียวเอง -_______-"

มีความสุขทุกคนเลย จะไปงานทุกปีเลย เอิ๊กๆๆ มันส์........................

มีแต่แผ่นหนัง AV ครับ สาย AV ไม่มี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน