กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

VDO ไตรภาค...ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...(ฉบับสมบูรณ์)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: VDO ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...

ตอนเค้าถ่ายรูป+ถ่ายวีดีโอกัน ผมมานม่ไมตัวตนรึไงหว่า ติดอย่างละนิดๆหน่อยๆ

-..-

โผล่ แว๊บๆๆๆๆๆ

ผลุบไป โผล่มา

เหมือนไรหว่า:coolly-0043::coolly-0046:

Re: VDO ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...

สรุปว่ามึงตายตั้งแต่รอบที่18ล้อทับไข่แล้ว
แต่ยังมาหลอกแดกพวกกูอยู่ใช่ไม๊

ป๋มไม่ได้หลอกนะน้าเก้น

ป๋มแดกจะๆ เนี้ยแหละ

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^^

เพิ่งว่างมานั่งดู......สุดยอดเลย พี่เก้นกินใจมาก...เพลงก็ซึ้ง..:coolly-0009:
ขอบคุณพี่โดครับ...:coolly-0033:
ปล.ถ้าผมได้ดูวิดีโอ จะบอกว่า ตราบใดที่ยังมีตำรวจ ก็จะยังมีเซฟิโรต่อไป ...แอ๊
:coolly-0037:
รักทุกคนครับ :coolly-0003:

Re: VDO ไตรภาค ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...ฉบับสมบูรณ์

ไปดูกัน 3ภาค จบแล้ว เจอกันอีกทีปีหน้ากับ VDO แหล่ม ๆ แบบนี้

มือใหม่นะครับ อาจจะตัดต่อดูไม่เนียน ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่รอคอยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เห้ย พี่โด ผมว่า แม่งสวยมากเลย อ่ะ

ใครม่ะไปคงม่ะรู้ว่ามันสนุกแค่ไหนดูจากภาพ จะคงเดากันได้ว่ามันรั่วมาก 5555

งานสนุก รูปสวย คนน่ารัก

ขอบอกว่า แจ๋ม!!!!!!!:coolly-0044:
ปอลอ โดนแซวว่า ยืนเล่นเบส นิ่งเหมือนอนุสาวรีย์ ง่ะ :coolly-0038:

งานสนุก รูปสวย คนน่ารัก

ขอบอกว่า แจ๋ม!!!!!!!:coolly-0044:
ปอลอ โดนแซวว่า ยืนเล่นเบส นิ่งเหมือนอนุสาวรีย์ ง่ะ :coolly-0038:

จริงมากพี่นึกว่าเอาเทพีเสรีภาพมาเล่นเบส มันไม่กระดุกกระดิกไปไกลจากฐานที่มั่นเกิน 10 เซนเลย

พึงจะได้ดู ไอ้ถ่าย vdo เนี่ย ดูแล้วเห็นใจคนถ่ายหนังเลย แม่งถ่ายกันเป็น 10 ชั่วโมง ตัดมาจี๊ดเดียว เอ่อไอ้จูซเอาตัวเต็มมาปล่อยหน่อยเดะ เชื่อสิมีคนอยากดู

พึงจะได้ดู ไอ้ถ่าย vdo เนี่ย ดูแล้วเห็นใจคนถ่ายหนังเลย แม่งถ่ายกันเป็น 10 ชั่วโมง ตัดมาจี๊ดเดียว เอ่อไอ้จูซเอาตัวเต็มมาปล่อยหน่อยเดะ เชื่อสิมีคนอยากดู

+1:coolly-0003:

เสียงตอบรับดีเกินคาด

ขอบคุณในความพยายามของพี่โด สวยซึ้งสมคำร่ำลือ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ทำให้เกิด VDO ชุดนี้

ปล.มันมีให้โหวต VDO ด้วยใช่มั้ยน่ะ
เอาไปแปดดาวเทพเจ้าดาวเหนือโลด

ขอบคุณในความพยายามของพี่โด สวยซึ้งสมคำร่ำลือ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ทำให้เกิด VDO ชุดนี้

ปล.มันมีให้โหวต VDO ด้วยใช่มั้ยน่ะ

ชมกันเองซะงั้นคู่นี้
ปล. ไรท์ใส่ cd ให้หน่อยเดะ ทั้งหมดอ่ะ อยากเก็บว่ะ vdo เอาตัวเต็มที่ไม่ได้ตัดนะ
ยังไม่ได้ดูเลยทั้งตัวตัดไม่ตัด แม่ง

555555555 หลังจากได้ดูครบทั้ง 3 ภาคแล้ว ขอบอกว่า

สุโก้ยๆๆๆๆ

พี่แป๋มบอกพี่โดให้ลงรูปรถที่ไปถ่ายที่ ปั้มปตท คืนวันที่มีรถผมผ่านไปโดยมิได้นัดหมายให้ทีอยากได้รูปหน่อยจะเอารูปอ่ะ

เยี่ยมมากเลยครับ เซฟฟิโร่ไตรภาคอ่ะ
มีแบบให้โหลด ไว้เก็บเป็นส่วนตัวมั้ยอ่ะครับ
อยากได้อ่ะครับ...:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน