กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชมรม "แบตมินตั้น" ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31160

Junior Member
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ไม่ทราบว่าใครมีโปรแกรมตีวันไหนกันบ้าง แว่วๆจากหนามบอลว่าตีวันอังคาร

ส่วนผมตีเสา-ทิด บ่าย3 มีแค่สามคนเองว่างมาแจมได้นะ ซอยศูนย์วิจัยหลังโรงแรมเอ-วัน RCA

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไม่ทราบว่าใครมีโปรแกรมตีวันไหนกันบ้าง แว่วๆจากหนามบอลว่าตีวันอังคาร

ส่วนผมตีเสา-ทิด บ่าย3 มีแค่สามคนเองว่างมาแจมได้นะ ซอยศูนย์วิจัยหลังโรงแรมเอ-วัน RCA

ตีเสร็จ รอกะหรี่ เข้าโรงแรมต่อ
555++

ตีอยู่เกือบทุกวัน สองทุ่มถึงสี่ทุ่ม ว่างๆมาแจมได้นะ :coolly-0020:

ตีอยู่เกือบทุกวัน สองทุ่มถึงสี่ทุ่ม ว่างๆมาแจมได้นะ :coolly-0020:

สุราษฎร์ เหรอน้าเชด.. แล้วจะตามไปแจมยังไงหล่ะเนี่ย

วันอาทิตย์ ผมไปเล่นแถวบ้านใกล้เซลทัลพระราม2 ชมละ 120 พื้นยาง

เล่นขำๆ ว่างก็ไป ไม่ว่างก็ไม่ไป

ถ้าเร็วสุดก็มีพรุ่งนี้ครับ เวลาประมาณ 2ทุ่ม - 4ทุ่ม คอตอยู่ตรงกองปราบครับ ตอนนี้ผมมีกันอยู่4คน ท่านใดว่างก็มาแจมได้ครับ

ตีทุกวันคับ ประชาชื่นซอย 10 24 และเสนาบางวัน(ถ้าคอรด์เต็ม)

น้าเสือก้อใช้ได้นะ แต่เหนื่อยเร็วไปหน่อย 555 เบาๆแอลกอฮอลน่าจะโอ

ถ้าเร็วสุดก็มีพรุ่งนี้ครับ เวลาประมาณ 2ทุ่ม - 4ทุ่ม คอตอยู่ตรงกองปราบครับ ตอนนี้ผมมีกันอยู่4คน ท่านใดว่างก็มาแจมได้ครับ
อันนี้น่าสนใจแห่ะ...

ปล.ผมตีประจำทุกวันอาทิตย์ 9.30-11.30 น.
ถ.พระราม5

น้าเสือก้อใช้ได้นะ แต่เหนื่อยเร็วไปหน่อย 555 เบาๆแอลกอฮอลน่าจะโอ
วันนี้เยี่ยมมาก..เหงื่อท่วมตัวเลย อิอิ
พรุ่งนี้ถ้าไม่ระบมก่อน..เจอกัลลลลลลลลลลลลลลลลล:coolly-0023:

ตรารางตีแบดผมนะ

-วันอาทิตย์ 1ทุ่มถึงสี่ทุ่ม ที่ไดมอนกองปราบโชคชัยสี่ ตีกัน 4-5 คนใครว่างเชิญครับ

-วันอังคาร 2ทุ่มถึง5ทุ่ม จะสลับกันเล่นระว่า รามอินทรา23 กับ ลาดพร้าว 64 ตีกัน9 คน 2คอร์ท ใครว่างเชิญครับ

ส่วนตารางตีแบดท่านอื่นเอาไว้วันไหนผมรบกวนขอแจมด้วยนะครับ

พรุ่งนี้ ก๊วน ผมมีตีที่รามอินทรา ซ.๒๓ ครับ ท่านใดว่างเชิญ เวลา ๒ ทุ่มเป็นต้นไป ท่านใดสนใจ สายตรงมาเลยครับ สนุกๆขำๆ ตามประสาคนตีไม่เป็น :coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มีแต่รายงานของตัวเอง กันไปกันมา แล้วเมื่อไหร่จะนัดตีกันรวมซะทีละเนี้ย เฮ่อ ...5555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน