กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชมรม "แบตมินตั้น" ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อ่ะๆ วันนี้ตีกันเปล่า...
วันนี้จะตามไปด้วย จัดให้หน่อย ขอหนัีกๆ

เงียบสนิทเลยแหะ
สงสัยวันนี้ ไม่มีตีแน่ๆเลย

ตอนนี้ไม้แบตหยักไย่ขึ้นแระอะ มะด้ายตีนาน

ว่างๆ ไปแจมได้ป่าวงับ แต่เคยไปคอตอนันไลน์ตรงนวมินทร์อยู่แล้วงับ

อิอิ

ตอนนี้ไม้แบตหยักไย่ขึ้นแระอะ มะด้ายตีนาน

ว่างๆ ไปแจมได้ป่าวงับ แต่เคยไปคอตอนันไลน์ตรงนวมินทร์อยู่แล้วงับ

อิอิ
โทรไปหาเจ๊ย์แนนเลยคั๊บ
0868889886

อิอิ

คุณน้องอยู่หินกอง จะไปตีแบดนวมินทร์เลยเหรอ งี้วันหลังไปแตะบอลกันดีกว่ามันส์กว่า หาคนไปด้วยอยู่ หุหุหุ

คุณน้องอยู่หินกอง จะไปตีแบดนวมินทร์เลยเหรอ งี้วันหลังไปแตะบอลกันดีกว่ามันส์กว่า หาคนไปด้วยอยู่ หุหุหุ

ก้อปกติอยู่รามอินทราอะค่ะ แต่ตอนนี้กลับมาอยู่หินกองได้สองเดือนแระ ..แบบว่า..เบื่องาน อิอิ

แร้วพี่..ชื่อรายนะ จาไปเตะบอลที่หนายอ่า แวะรับน้องไปด้วยก้อได้นะ อิอิ ว่างซาเม๋ออะ
ปล.ถ้าม่ายกัวยางรถแบนนะ เอิ๊กๆ:coolly-0044:

วันอังคาร ตีที่ คอร์ดมิตรเสนา 18.00 - 20.00 คับ..

พีทนี่มันฟิตเืรื่องตีแบตจริงๆ...

วันนี้ก็เงียบสนิทอีกตามเคย.. อิอิ

พีท วันอาทิตย์มีตีป่ะอ่ะ.... ถ้าไงโทรบอกเจ๊ด้วยน๊า... แบบว่าเบอร์หายเกลี้ยงอ่า....

เบื่อคอมละ ออกไปแร่ดๆ เหมือนเดิมดีก่า เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

วันอาทิตย์นี้ พีทจองคอร์ทด้วยนะครับ นาคา ที่เดิม 19.00-21.00น.

นาคา อยู่ไหนอ่ะ... แบบว่าโทรหาไม่ได้ ไม่มีเบอร์แล้วอ่า... -*- โทรศัพท์เจ๊งก๊าบ... เบอร์หายหมดเลยอ่ะ ....

ตีซ่อมเลยเมิง ตามโปรแกรมเลยนะ

อาทิตย์ นาคาที่เดิมเวลาเดิม
จันทร์ พัฒนาการ 57
อังคาร รามอินทรา 23

วิ่งรอกตีแบตกันทั่วเรย... อิอิ

นาคา อยู่ไหนอ่ะ... แบบว่าโทรหาไม่ได้ ไม่มีเบอร์แล้วอ่า... -*- โทรศัพท์เจ๊งก๊าบ... เบอร์หายหมดเลยอ่ะ ....
แร้วเบอร์กรูล่ะ มีม่ะ
0817729909

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน