กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชมรม "แบตมินตั้น" ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่ทราบว่าใครมีโปรแกรมตีวันไหนกันบ้าง แว่วๆจากหนามบอลว่าตีวันอังคาร

ส่วนผมตีเสา-ทิด บ่าย3 มีแค่สามคนเองว่างมาแจมได้นะ ซอยศูนย์วิจัยหลังโรงแรมเอ-วัน RCA
ผมไปหลังผับเลิกอ่ะ.....อุๆ

มีแต่รายงานของตัวเอง กันไปกันมา แล้วเมื่อไหร่จะนัดตีกันรวมซะทีละเนี้ย เฮ่อ ...5555++

แล้วน้าหล่ะม่ะไหร่ดี โทรตามตัวมา ๓ Week แล้วน่ะไม่ว่างซะที ยังไงน้ายังไง :coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

ยังไม่ต้องตีหร๋อก มางานนี้กันก่อนครับ
ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

มีแต่รายงานของตัวเอง กันไปกันมา แล้วเมื่อไหร่จะนัดตีกันรวมซะทีละเนี้ย เฮ่อ ...5555++

เอ๊า..เมิงอยากไปตีวันไหนสดวกที่ไหนก็ไปวันนั้นซิ

อังคารนี้ที่ไหนครับ พอดีเสาร์ทิตไม่ได้ตีไปงานศพญาติที่ ตจว. ครั่นเนื้อครั่นตัวมาก

อังคารนี้ที่ไหนครับ พอดีเสาร์ทิตไม่ได้ตีไปงานศพญาติที่ ตจว. ครั่นเนื้อครั่นตัวมาก

อังคารนี้ รามอินทราที่เดิมครับพี่หนุ่ม เพลา 2ทุ่มเป็นต้นไป :coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ท่านใดว่างอยากมาแจมด้วยก็เชิญได้น่ะครับ สนุกๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อังคารที่16 นี้ ที่รามอินทรา23 นะครับ ตั้งแต่ 20.00 - 22.00น. เจอกัน

อังคารที่16 นี้ ที่รามอินทรา23 นะครับ ตั้งแต่ 20.00 - 22.00น. เจอกัน

ฝากดูแล ไอ้โก้เพื่อนผมด้วยนะ

วันนี้มันว่าจะไปเทสฝีมือซะหน่อย

อูอย่ามาบ่นน่า....ลาดพร้าวซอยแคบลูกระนาดเยอะเห็นใจอีส้มกูหน่อย ซองจอดก้อแคบ ล้อจะแดกเสาอยู่แล้ว :coolly-0033:

ฝากดูแล ไอ้โก้เพื่อนผมด้วยนะ

วันนี้มันว่าจะไปเทสฝีมือซะหน่อย

พี่โก้ตีเก่งอ่าหลังจากได้ลงดวลแร่ะ นี่ขนาดแกบอกว่าสายตาสั้นมองไม่ค่อยเห็นลูกน่ะเนี่ย

ว้าวววววววว มีคนเก่งๆ มาตีด้วยอีกแล้ววววว เย่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน