กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีรถดริฟติดแก็สกันบ้างป่าวคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311143
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311143

Cefiro-Thailand Members
ไม่มีไรมากคับ แค่อยู่ดีๆก็นึกขึ้นมาว่าจะมีรถดริฟติดแก็สบ้างป่าว
ถ้าใครติดแก็สแล้วดริฟหรือรู้จักใครหรือข่าวคราวจากใครก็บอกกันด้วยนะคับ
ผมว่าน่าสนใจดี เผื่อถ้าทำได้ผมก็อาจจะลองดูด้วย แฮะๆ

มันจะได้หรอครับ ท้ายมันจะหน่วง แล้วมันจะเหวี่ยง คุมรถไม่อยู่อ่าจิ

ไม่รู้เหมือนกันอ่า ตามความเข้าใจของผม อิอิ

คนใจคลับ ติดแก็สแล้วเล่นดริฟเล่นๆ น่ะมี แต่ที่จริงจังไม่มีเพราะ งบค่ายางมันเยอะ จริงๆ คือถ้า จะทำก็ทำได้ แต่ไม่มีใครทำมากกว่า

น้องที่มาอัพเกรดกับผม น่าจะเล่นอยู่นะครับ มีสวิทซ์ล๊อคเบรคล้อหน้าอยู่ด้วย ชื่อต้นอยู่แถวนนท์ครับ

ไฟล์แนบ

36.5 KB · อ่าน: 119
    59.7 KB · อ่าน: 154
ติดครับ แบบหัวฉีดนะ แต่ไว้ใช้งานอย่างเดียว เวลาดริฟเวลาหมุนเล่น ใช้น้ำมันครับ

ไม่เคยเห็นครับ รถดริฟไว้ซัดอย่างเดียว เอามาติดแก็สใว้ตอนใช้งานก้ดูแปลกดี เพราะพวกนี้เค้าทำมาจัดอยู่แล้ว

ผมติดอยู่คับ เล่นดริฟอยู่ ติดตั้งถังให้ชิดเบาะหลังที่สุด เรื่องกำลังเครื่อง หรือการเหวียงก็โอเคนะคับ อาจไม่ดีเท่ารถที่ไม่ติดแก๊ส เพราะท้ายเค้าจะเบากว่า แต่ถ้าเล่นสนุกๆก็ทำได้คับ ผมก็เล่นอยู่ เซทรถให้ได้ ดริฟเป็น ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

ผมติดอยู่คับ เล่นดริฟอยู่ ติดตั้งถังให้ชิดเบาะหลังที่สุด เรื่องกำลังเครื่อง หรือการเหวียงก็โอเคนะคับ อาจไม่ดีเท่ารถที่ไม่ติดแก๊ส เพราะท้ายเค้าจะเบากว่า แต่ถ้าเล่นสนุกๆก็ทำได้คับ ผมก็เล่นอยู่ เซทรถให้ได้ ดริฟเป็น ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร
ไปดริฟที่ไหนอ่ะหรือไปที่ตลาดโชคทวี(จอหอ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน