กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมอยากสมัคร สมาชิกด้วย ต้องทำยังไงบ้างครับ พี่รบกวนแนะนำด้วยครับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ผมอยากสมัคร สมาชิกด้วย ต้องทำยังไงบ้างครับ พี่รบกวนแนะนำด้วยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

หรือโทรมาคุยได้ครับ 08-9408-9779

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] นาย ชูชาติ นัคโร
673/258 ซ.พัฒนาการ 3 แขวง/เขต สวนหลวง กทม 10250
CEFIRO A31 สีดำ 1JZ GE ทะเบียน ศธ 280 กทม
เบอร์โทร 087-697-5738
สมัคร 500 บาท ให้เสื้อแล้ว เหลือสติ๊กเกอร์
ออกเลขให้ด้วยนะคับ
ฝากน้าปุ้ม เซฟ 71 ไปตั้งแต่งานมิตติ้งฝั่งธนแล้วครับ

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ผมA31802คับยังไม่ได้สติกเกอร์เลยป้าคับ

น้าลองคับ..เสื้อชมรมสีขาวยังมีเบอร์ s เหลือมั๊ยคับ?
จาเอามาให้คุณนายใส่ซะหน่อย......:smile:

ผมเพิ่งสมัคร แต่ทำไมผลไม่มี โค๊ดเหมื่อนพี่ๆ ๆ Axxxxxxx ครับ
แล้วเสื้อกับสติ๊กเกอร์ ต้องทำยังไงบ้าง ถึงจะได้รับครับ

ของผมยังไม่ได้สติกเกอร์ A31665(สั่งไปพร้อมเสื้อและหมวก) ปล.ตอนนี้ผมอยู่สมุย

ของผมยังไม่ได้สติกเกอร์ A31665(สั่งไปพร้อมเสื้อและหมวก) ปล.ตอนนี้ผมอยู่สมุย

ตอนนี้สติกเกอร์ชมรมยังเหลืออยู่เป็นชุดตามเลขรหัส A31831-A31900 เพื่อแจกจ่ายสมาชิกใหม่ เลยยังไม่ได้สั่งตัดใหม่ครับ
ไว้คราหน้าสั่งตัดใหม่จะตัดเผื่อแล้วส่งไปให้ตามที่อยู่นะครับ ใจเย็นๆนะ
ปล.แยกตัดต่างหากราคามันจะสูงมากครับ..

การแจกจ่ายสติกเกอร์สำหรับสมาชิกที่สมัครใหม่ ที่ผ่านมาทางชมรมจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ตามที่อยู่ที่ระบุในใบสมัคร แต่จากการประชุมคณะทำงานชมรมได้มีมติว่า ทางชมรมต้องการให้ผู้สมัครใหม่เข้ามามีส่วนร่วมในกิจกรรมและรู้จักพี่ๆน้องๆ ในชมรมเพื่อสัมพันธภาพที่ดีเผื่ออนาคตจะได้ให้ความช่วยเหลือซึ่งกันและกันตามกำลัง รวมทั้งการสานต่องานของชมรมในคราวต่อๆไปด้วย การจัดส่งสติกเกอร์จะไม่มีการจัดส่งสำหรับสมาชิกที่อยู่ในพื้นที่ กทม. และปริมณฑล ส่วนสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดยังจัดส่งให้เช่นเดิมครับ เพราะฉะนั้น สมาชิกใน กทม.และปริมณฑลที่ยังไม่ได้รับสติกเกอร์+เสื้อมาขอรับได้ในงานกิจกรรม/มิตติ้งของชมรมได้ครับ.ไว้เจอกันมันมีแต่เรื่อง...มันมันทั้งนั้น..

หวัดดีครับผมนะน้องใหม่รหัส A31847 ครับ
ใช่ชื่อ Drift อยู่ครับยังไงรบกวนเวปมาสเตอร์ช่วยแก้แล้ว Add ผมลงระบบให้ด้วยนะครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ