กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หวัดดีครับผมนะน้องใหม่รหัส A31847 ครับ
ใช่ชื่อ Drift อยู่ครับยังไงรบกวนเวปมาสเตอร์ช่วยแก้แล้ว Add ผมลงระบบให้ด้วยนะครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ
กรุณารายงานตัวกระทู้นี้อีกครั้งครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441

ป๋าคับ ไม่รู้ว่าสติกเกอร์ล็อตใหม่ตัดหรือยัง แล้วมีของ A31665 หรือเปล่า (สั่งไปพร้อมเสื้อ) ผมอยู่สมุย ถ้ามีจัดส่งให้ผมที่ บ.วิภนัย โครงการ THE SEA SUMUI
1/3 หมู่ 6 ต.แม่น้ำ อ. เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี 84330
ถ้ายัง ครบรอบ 5 ปี ผมจะขึ้นไปรับที่งานครบรอบพอจะทันไหมคับ(สมุย-กรุงเทพ )
ขอบคุณอย่างแรงคับป๋า

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ป๋าคับ ไม่รู้ว่าสติกเกอร์ล็อตใหม่ตัดหรือยัง แล้วมีของ A31665 หรือเปล่า (สั่งไปพร้อมเสื้อ) ผมอยู่สมุย ถ้ามีจัดส่งให้ผมที่ บ.วิภนัย โครงการ THE SEA SUMUI
1/3 หมู่ 6 ต.แม่น้ำ อ. เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี 84330
ถ้ายัง ครบรอบ 5 ปี ผมจะขึ้นไปรับที่งานครบรอบพอจะทันไหมคับ(สมุย-กรุงเทพ )

สั่งตัดไปแล้วครับ ป๋ายสบางแสน เค๊าตัดเรื่อยๆ กะจะมาส่งพี่วันงานครบรอบ 5 ปีพอดี ถ้าขึ้นมาก็มารับได้เลยครับ แต่ถ้าติดภารกิจไม่สามารถขึ้นมาได้เด้วพี่ส่งไปให้ตามที่อยู่ครับ

ต่างจังหวัดจัดส่งให้ตามที่อยู่ในใบสมัคร
กทม.-ปริมณฑล ติดต่อขอรับได้ตามงานมิตติ้งของชมรมครับ

ไปไม่ได้แล้วคับ เพราะวันที่ 6/09/08 เจ้าของโครงการมาจากกรุงเทพ มีประชุมตอน 10.00น เสียดายจัง คงต้องวานป๋าลองช่วยกรุณาส่งสติกเกอร์ให้ทางไปรษณีย์ ตามที่อยู่ข้างบนแล้วคับ ขอบคุณคับ
ปล.ลงรูปให้ดูไวๆนะคับ:cry: :cry:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ไปไม่ได้แล้วคับ เพราะวันที่ 6/09/08 เจ้าของโครงการมาจากกรุงเทพ มีประชุมตอน 10.00น เสียดายจัง คงต้องวานป๋าลองช่วยกรุณาส่งสติกเกอร์ให้ทางไปรษณีย์ ตามที่อยู่ข้างบนแล้วคับ ขอบคุณคับ
ปล.ลงรูปให้ดูไวๆนะคับ:cry: :cry:​

เด้วจัดส่งให้นะครับ ช่วงนี้งานยุ่งๆ อยูู่ครับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] จะเฝ้ารอ...อิอิ:byebye: :wink: [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

A31665 ณัฐพร สุราษร์ธานี ส่งแล้ว EMS EG 3839 4146 1 TH
A31835 ผดุงศักดิ์ ประจวบฯ ส่งแล้ว EMS EG 3839 4148 9 TH

A31853 พรเทพ ปัตตานี ส่งแล้ว EMS EG 3839 4145 8 TH
A31870 สุรักษ์ นครราชสีมา ส่งแล้ว EMS EG 3839 4147 5 TH
ติดตามตรวจสอบสิ่งของที่ส่งตามนี้ครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

สำหรับสมาชิกที่สมัครใหม่ท่านอื่นๆ ที่มีที่อยู่ใน กทม.และปริมณฑล ติดต่อขอรับได้ที่งานมิตติ้งของชมรม หรือที่พ๋มนายจำลอง พวงบุบผา อยู่แถวแคราย นนทบุรี โทร.08-9408-9779

-ถ้าจะสั่งเสื้ออีกได้ไหมครับ...
-ถ้าได้ตัวละกี่บาทครับ...
-มีsize ผู้หญิงไหมครับ.....
ขอบคุณคราบบบ.....
:byebye:​

-ถ้าจะสั่งเสื้ออีกได้ไหมครับ...

-ถ้าได้ตัวละกี่บาทครับ...
-มีsize ผู้หญิงไหมครับ.....
ขอบคุณคราบบบ.....

:byebye:​

เสื้อชมรมมีแยกจำหน่ายครับ ตัวละ 250.- ค่าส่ง 50.- สำหรับ ญ มี SIZE S กับ M ครับ แต่ S มีแน่นอน M ขอเช็คก่อนครับ

เสื้อชมรมมีแยกจำหน่ายครับ ตัวละ 250.- ค่าส่ง 50.- สำหรับ ญ มี SIZE S กับ M ครับ แต่ S มีแน่นอน M ขอเช็คก่อนครับ
เดี๋ยวผมจะติดต่อไปนะครับ...ขอบคุณครับ :redface:

พี่ลองครับ ผม A31384 กระจกบานหน้าผมแตกแต่ใส่เรียบร้อยแล้ว
ขาดสติ๊กเกอร์ติดรถสัก 2 ชุด จัดให้ได้ไหมครับ
089-8998442 โจ้ครับ

พี่ลองครับ ผม A31384 กระจกบานหน้าผมแตกแต่ใส่เรียบร้อยแล้ว
ขาดสติ๊กเกอร์ติดรถสัก 2 ชุด จัดให้ได้ไหมครับ
089-8998442 โจ้ครับ

ได้ซิครับ ชุดละ 120.- (มีโลมา 1 ตัว ชื่อเว็ป 2 ชุด รหัส 2 ชุด) พร้อมค่าส่ง EMS ค่าซอง 4.- ค่าธรรมเนียม 37.- ครับ

a31881 กับ a31882 ยังไม่ได้เลยครับ สมัครแบบ 500ไปครับดูให้ผมทีครับ
side XL กับ L
ที่อยู่ 622 หมู่ 11 ต.คลองด่าน อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ 10550 ครับ
อยู่บ้านเดียวกันครับสมัครไป 2 รหัส ยังไงดูให้ทีครับ แบบ 500 นะครับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] รับทราบ ใจร่มๆ นิดครับ สัปดาห์หน้าจัดส่งทุกคนที่อยู่ต่างจังหวัดครับ ปล.ไปทำงานต่างจังหวัดเลยยังไม่มีเวลาจัดให้ครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
a31881 กับ a31882 ยังไม่ได้เลยครับ สมัครแบบ 500ไปครับดูให้ผมทีครับ
side XL กับ L
ที่อยู่ 622 หมู่ 11 ต.คลองด่าน อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ 10550 ครับ
อยู่บ้านเดียวกันครับสมัครไป 2 รหัส ยังไงดูให้ทีครับ แบบ 500 นะครับ

ผม a31870 ครับ ยังรอสติกเกอร์ ครบ 5 ปี cefthai อยู่ครับ 2 ชุด
จัดให้ด้วยน่ะครับ พี่ ลอง