กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31629

Cefiro-Thailand Members
Registered
ขอกลับมาอีกครั้งคับ ไม่ได้เข้ามาเลยหลังจากเปลี่ยนกฎเกณ ใหม่ ผมและคุณตั้มภูเก็ตกำลังพยายาม ก่อตั้งกลุ่มภูเก็ตอยู่ หากเพื่อนสนใจก็แอดเมลมาได้นะคับ ตอนนี้กำลังจัดเก็บเอกสารเพื่อจัดส่งมาทาง ประธานเพื่อทำการสมัคให้ถูกต้องต่อไปคับ

อยากไปเที่ยวมากๆเลย ถ้ามีโอกาส จะต้องไปให้ได้ แล้วก็ กะบี่ด้วย

มาแว้วว ตอนนี้กำลัง รวมพล อยู่หะเจอเพื่อนเก่าๆก็หันมาเล่นCef กัน เลยชวนกันรวมกลุ่มอยู่หะ ถ้าเพื่อนๆพี่ๆที่อยู่ภูเก็ตหรือจังหวัดใกล้เคียง เชิญได้นะครับ แลกเปลี่ยนความรู้ พบปะพูดคุยกัน Cef จงเจริญ:verwirrt:

แนะนำตัวก่อน ผมชื่อ โอ ครับ ดีเลย ผมจะลงไปเที่ยว วันที่ 12-14 ที่ภูเก็ตเผื่อได้เห็น เซฟแถวนั้นคงจะใช่กลุ่มนี้เป็นแน่แท้:wink: :wink:

ดีใจจังครับ คิดว่าตั้มจะหายไปซะแล้ว ประกาศตามหาอยู่ตั้งนานอ่ะครับ
ผม ต่อนครสวรรค์นะครับ ตอนนี้บีเอ็มพี่ผมไปอยู่ที่ภูเก็ตแล้ว มีปัญหาเรื่องเพลากลางอ่ะครับ มีร้านแนะนำหรือเปล่าครับ ขอร้านเดียวที่ไม่เอาคือร้านตำหมากนะครับ เข็ด

ดี..ครับกลับบ้านไปจาได้มีกลุ่มเด๋วเจอกันลานพานหินเลยครับ

ขอกลับมาอีกครั้งคับ ไม่ได้เข้ามาเลยหลังจากเปลี่ยนกฎเกณ ใหม่ ผมและคุณตั้มภูเก็ตกำลังพยายาม ก่อตั้งกลุ่มภูเก็ตอยู่ หากเพื่อนสนใจก็แอดเมลมาได้นะคับ ตอนนี้กำลังจัดเก็บเอกสารเพื่อจัดส่งมาทาง ประธานเพื่อทำการสมัคให้ถูกต้องต่อไปคับ

:redface: เป็นความคิดที่ดี สร้างสรรครับ การตั้งกลุ่มขึ้นมา ไม่ใช่เรื่องยาก ใครก็ตั้งได้ แต่การรักษาให้กลุ่มนั้นเดินหน้าและอยู่รอดนั้นยากกว่า...
การที่จะรวมตัวกันเพื่อแลกเปลี่ยนทัศนคติ ถ่ายทอดวิชาความรู้ ขอสนับสนุน และคนที่คิดว่าจะรวบรวมสมาชิกในภาคนั้นให้เกิดขึ้นเป็นกลุ่มก้อน
สมควรครับ ที่ต้องสมัครเป็นสมาชิก อย่างเต็มตัวเสียก่อน...:byebye:

..........................................................................
:tongue: nakhonsawancar อยู่ที่นครสวรรค์ หรือเปล่า...ผมไปราชการที่ นครสวรรค์ มา 2 อาทิตย์แล้ว เจอเซฟสีขาว วิ่งไปๆ มาๆ แถวบิ๊กซี หลายครั้งแล้ว...ว่าจะจอดรถถามเหมือนกัน คลาดกันทุกครั้ง....

ไฟล์แนบ

26 KB · อ่าน: 954
    32.6 KB · อ่าน: 950
    39.3 KB · อ่าน: 963
    58.8 KB · อ่าน: 965
อยู่นครสวรรค์ครับ พี่โจ้ น่าจะจอดถามจะได้ฝากในสมัครไปเลยทีเดียวครับ
081-6800713 เบอร์ผมครับถ้ามาอีกโทรมาได้ครับพี่

:redface: เมื่อค่ำวันพฤหัส น้องๆ จาก K.P.C. กำแพงเพชรคลับ ขับรถลงมาดูแลพี่ถึง นครสวรรค์ เลยนะเนี่ย....น่ารักมาก
ไปนั่งทานกันที่ร้านไรหว่า....ใต้ป้ายอุทยานสวรรค์ ไปต่อข้าวต้มนายเจือ ย้อนมาที่บ้านคอนหวัน เอิ๊กๆๆๆ

ไฟล์แนบ

42.7 KB · อ่าน: 883
    38.8 KB · อ่าน: 901
    40.4 KB · อ่าน: 898
    35.8 KB · อ่าน: 933
    41.4 KB · อ่าน: 919
    25 KB · อ่าน: 928
คิดถึงนางไม้เสื้อสีเขียว กับ นางไม้เสื้อสีฟ้า เจง ๆ ๆ

ร้านอินเทรน หลังป้ายอุทยานสวรรค์
ข้าวต้มนายเจือ
บ้านคอนหวัน
โฮ.....เที่ยวซะครบเลยนะครับ
ไม่ชวน หมีอุทัยธานี กับ คุณมงคล สมาชิก cef-thai มาร่วมด้วยอ่ะครับ

ไฟล์แนบ

38.2 KB · อ่าน: 309
    25.7 KB · อ่าน: 300
มานหาเบอร์ม่ายล่ายอ่ะจิ.....แล้วอามงคล แกก็อยู่ตั้ง ตาคลี สงสารแกจัง หมายถึงขากลับอ่ะนะ อิอิอิ...
มาดูคลิป ... พายุฤดูร้อนถล่ม เมืองนครสวรรค์ กันดีกว่า.. ถ่ายเอาไว้ตอน ดูสาวๆเล่นน้ำในสระ อิอิอิ
http://vidth.com/video/180

ฮิๆๆเดี๋ยวจะรวมครหวันเข้ากลุ่มภูเก็ตซะเลย ขอบคุรประทานคับที่ให้กำลังใจแล้วก้เพื่อนๆทุกคนคับที่ทำให้กระทู้ผมไม่เหงา

ยินดีต้อนรับคับเบอร์ผมคับ 0812720963
แนะนำตัวก่อน ผมชื่อ โอ ครับ ดีเลย ผมจะลงไปเที่ยว วันที่ 12-14 ที่ภูเก็ตเผื่อได้เห็น เซฟแถวนั้นคงจะใช่กลุ่มนี้เป็นแน่แท้:wink: :wink:

ฝากรูปภูเก็ตหน่อยนะ แหลมพรมเทพ...ถ่ายหลายปีและคับ
มีโอกาศจะกลับไปอีก
ที่ลงรูปเพราะประทับใจกะภูเก็ตมากครับ....:redface: :redface: :redface:

ไฟล์แนบ

25.3 KB · อ่าน: 297
ตกลงมีร้านเช็คช่วงล่างไหมครับ ที่ภูเก็ตอ่ะ
รบกวนหน่อยครับ ตั้มและเพื่อนๆ

ดีครับ ต่อ ร้านตัดต่อ เพลา หรือว่าแก้อาการ สั่น
ต่อเมื่อไหร่ลง ภูเก็ต หะ

อิตานี้ ไปทุกบอร์ด เป็นใครกันเนี้ย บอกชื่อเสียงเรียงนาม มาหน่อย ซิ
555 รักคนเขียน:redface: :redface: :redface:

:redface: เมื่อค่ำวันพฤหัส น้องๆ จาก K.P.C. กำแพงเพชรคลับ ขับรถลงมาดูแลพี่ถึง นครสวรรค์ เลยนะเนี่ย....น่ารักมาก
ไปนั่งทานกันที่ร้านไรหว่า....ใต้ป้ายอุทยานสวรรค์ ไปต่อข้าวต้มนายเจือ ย้อนมาที่บ้านคอนหวัน เอิ๊กๆๆๆ

ถ้าพี่มาภูเก็ต นะครับรับประกันได้ว่า การต้อนรับไม่ได้น้อยไปกว่าเลย
คนรัก cef ภูเก็ต รับประกัน :redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน